Ask Có thể gỡ tài khoản PayPal bị khóa vĩnh viễn do lúc tạo chưa đủ 18 tuổi được không ạ ?

nhatminh2402

Newbie
Reactions
3
MR
0.286
Chào các bác, hồi sáng nay em nổi hứng muốn rút tiền Paypal về ngân hàng (mọi khi là em bán $ cho người khác thu mua). Lúc em check phần tên tài khoản thì nhận thấy tên bị ngược, do vậy em đã vào phần đổi tên tài khoản và gửi CCCD cho bên support Paypal để nó xác thực và đổi tên cho em. Nhưng tới tối nay thì em nhận được mail của Paypal nó báo là đã khóa vĩnh viễn Paypal của em vì nó nhận thấy thời điểm em tạo acc Paypal này là em chưa đủ 18 tuổi. Các bác cho em hỏi là liệu có cách nào có thể kháng cáo được trường hợp này không ạ ?

Và nếu phải bỏ tài khoản này, thì khi tạo tài khoản mới thì có được sử dụng lại thiết bị cũ (điện thoại, pc)+ moderm wifi cũ không ạ ? Và email em đã từng add vào Paypal cũ có thể sử dụng lại ở Paypal mới được không ạ ?

Mong các bác trả lời giúp em những vấn đề trên ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

Chào các bác, hồi sáng nay em nổi hứng muốn rút tiền Paypal về ngân hàng (mọi khi là em bán $ cho người khác thu mua). Lúc em check phần tên tài khoản thì nhận thấy tên bị ngược, do vậy em đã vào phần đổi tên tài khoản và gửi CCCD cho bên support Paypal để nó xác thực và đổi tên cho em. Nhưng tới tối nay thì em nhận được mail của Paypal nó báo là đã khóa vĩnh viễn Paypal của em vì nó nhận thấy thời điểm em tạo acc Paypal này là em chưa đủ 18 tuổi. Các bác cho em hỏi là liệu có cách nào có thể kháng cáo được trường hợp này không ạ ?

Và nếu phải bỏ tài khoản này, thì khi tạo tài khoản mới thì có được sử dụng lại thiết bị cũ (điện thoại, pc)+ moderm wifi cũ không ạ ? Và email em đã từng add vào Paypal cũ có thể sử dụng lại ở Paypal mới được không ạ ?

Mong các bác trả lời giúp em những vấn đề trên ạ. Em xin chân thành cảm ơn.View attachment 203982
Cũng cùng thắc mắc.
trường hợp này có đóng tài khoản được không thế?

Mong các bác trả lời giúp em những vấn đề trên ạ. Em xin chân thành cảm ơn.View attachment 203982
Unlock đc nhé!

Đợi đủ 18 là mở khóa bình thường không vấn đề.
Đợi thôi chứ giờ biết làm sao :v đợi chờ đủ 18 là cả 1 vấn đề :v

Đợi đủ 18 là mở khóa bình thường không vấn đề.
Em đủ 18 lâu rồi bác, nhưng vân đề là hồi em đăng kí là 2019, khi đó em chưa 18 tuổi. Hôm qua lúc em gửi cccd để Paypal nó chỉnh lại tên bị ngược thì nó check thấy lúc em đăng ký là chưa đủ 18 tuổi (2019) nên nó limit em vĩnh viễn ạ.

cũng bị tương tự phải đợi hơn nữa năm tới lúc đó cũng được 18 tuổi, trong tài khoản số dư còn 1600 đô không biết có thể lấy được hay không,

Nếu đã xác định tạo mới, thì tốt nhất không chung chạ thông tin. Thay vì căn cứ thì lấy Hộ chiếu. Bằng bằng lái

cũng bị tương tự phải đợi hơn nữa năm tới lúc đó cũng được 18 tuổi, trong tài khoản số dư còn 1600 đô không biết có thể lấy được hay không,
Đợi 180 ngày sau đó pp sẽ mở để mình rút tiền về ngân hàng thôi nhé, ko chuyển cho người khác hay thanh toán được đâu

Nếu tài khoản đã thuộc diện phong tỏa, thì trong đó sẽ đóng băng. Chứ có chuyển đi được đâu mà sợ cậu

Lúc bạn đăng ký không để ý à, hay bạn ấn nhầm, bạn thử support gửi thông tin chứng minh chắc có thể được đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom