Ask Có thật sự là có dịch vụ hack facebook không ?

Solution
Có thể hack được không? --> có thể. Nhưng không hề dễ , và nạn nhân phải non chứ hack giờ thách thằng nào hack đc fb của mình đó
Hack Fb phổ biến bây giờ là Người dùng click link lạ và mất kiểm soát thôi
Bây giờ bảo mật khác rồi
chứ 100% thì không có cửa đâu

Upvote 0
Có thể hack được không? --> có thể. Nhưng không hề dễ , và nạn nhân phải non chứ hack giờ thách thằng nào hack đc fb của mình đó

Upvote 0
Solution
Còn 2 trang web kia mà bạn chỉ, 99% là lừa đảo nhé, thích thì cúng ít tiền cho nó cũng đc.

Upvote 0
Hack Fb phổ biến bây giờ là Người dùng click link lạ và mất kiểm soát thôi
Bây giờ bảo mật khác rồi
chứ 100% thì không có cửa đâu
Hack thì khó nhưng Rip FB có lẽ dễ hơn. Có dịch vụ rip fb đấy bạn
có vẻ là no hope, oke cảm ơn ae. Nghe thấy trên mạng 85 - 90 % là lừa đảo rồi. Tìm nước khác để đi vậy

Upvote 0
có vẻ là no hope, oke cảm ơn ae. Nghe thấy trên mạng 85 - 90 % là lừa đảo rồi. Tìm nước khác để đi vậy
ừ, hack fb bây giờ chủ yếu có 2 dạng, 1 là phishing là lừa nạn nhân đến 1 trang web giả mạo như facebook, để nạn nhân nhập username vs pass vào r đánh cắp. ngay cả khi có user vs pass thì nạn nhân vẫn có thể có 2fa, hoặc login ở ip lạ facebook nó sẽ cảnh báo hoặc sẽ chặn đăng nhập. tất nhiên nạn nhân sẽ biết và đổi mk. cách 2 là cho nạn nhân tải phần mềm botnet, đại loại là các phần mềm chứa virus. loại này cao cấp hơn, giá không hề rẻ. Không dễ triển khai, khó có thể qua mặt window defender. và quan trọng là làm sao để nạn nhân cài(có khi là phải mở phần mềm). Loại này đánh cắp cả cookie nên nếu dính nạn nhân khá là khó biết. Nhưng chung quy lại, nạn nhân phải là người non mới dính. còn hiểu biết chút thì chẳng bao giờ hack được

Upvote 0
Mình thấy trên mạng có những web ntn https://ffb.inkhttps://hackvn.pro ?
Có thật sự hack được fb dễ dàng như thế thật ko ae ?
Hoặc có dịch vụ nào uy tín được giới thiệu với mình
Có dịch vụ hack nick fb mà bạn , mình biết 1 số người hack được đó họ chuyên hack fb fapge vs rip acc
họ chuyên bảo kê trên fb ,... nhưng có ngày mọt gông đó

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week