Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

bạn nhập số thôi nhé
Bạn cho mình hỏi 1 chút nha, mình có mấy acc lúc truớc làm gần đủ tiền, hôm nay làm vét, đủ điều kiện để rút, nhưng nó đòi mả pin, mã pin là cái nào vậy bạn? làm sao lấy được mã pin?

Bạn cho mình hỏi 1 chút nha, mình có mấy acc lúc truớc làm gần đủ tiền, hôm nay làm vét, đủ điều kiện để rút, nhưng nó đòi mả pin, mã pin là cái nào vậy bạn? làm sao lấy được mã pin?
bạn nhập mã ping là 1234 or có mail vào phần thiết lập tài khoản để thiết lập mã ping rồi vào mail xác nhận thường acc củ thì mặc định là 1234 nhé

Nhìn mấy bác cạp dc mấy đồng lẻ thấy thương quá :(
giàu có thì cũng đi từ những đồng lẻ đấy bác ak, phải đi từ đồng lẻ lên thì mới biết trân trọng đồng tiền.

đúng là trẻ trâu, kolo sp 50 cũng khoe nữa :), đây là sp của pix, vì ko dc up soft nên cho chú xem cái này đỡ

hình chú post là pix hay kolo ? người ta thik post thì sao ý kiến ak time gần 14tiếng đánh liên tục ôi vcl bớt xl` chút lại giùm
:), chú ko biết pause lại rồi đánh tiếp ak, chỗ nào a nói gõ liên tục :), a đây chỉ chơi với pix và mega thôi chú ak

ai cũng có quyền viết bài có người bình luận khen chê .Mình bost bài này thì chắc hản là phải có người gõ nhanh hơn or thua là chuyện bt chả hiểu nỗi vào phán câu trẻ trâu chả biết là trẻ trâu chỗ nào haiz vãi đek thik gây war mệt người

những thằng như chú e thì làm ra tiền tỷ cũng vậy thôi, đời chú ko đói rách thì con cháu chú em cũng xách bị đi xin .Cái giọng điệu này thì chú em còn lâu và rất lâu nữa mới được làm hồ sơ xét vào lớp 1. Thằng sư phụ nào nhận chú em làm offers thì giờ nó hối hận và liên tục chửi " đồ ăn *** đá bô"
bác này chửi hay quá (y) lai :D

không dìm hàng đâu nhé : sau thời gian 2 năm bỏ cap qua hyip em rút ra 1 điều ... tại sao mình không qua sớm hơn :D

Bác thớt cho em hỏi? thằng kolo này gõ có cần dùng proxy hay ssh gì ko, vả lại gõ 10 ID như bác thì cần 10 số vmz ah có cách nào rút chung về 1 vmz không?

Bác thớt cho em hỏi? thằng kolo này gõ có cần dùng proxy hay ssh gì ko, vả lại gõ 10 ID như bác thì cần 10 số vmz ah có cách nào rút chung về 1 vmz không?
Ko cần fake ip. Gõ được bao nhiêu thì gộp tiền về 1 nick cho nhanh đủ min pay rồi bạn dùng 1 ví wmz là đc.

Ko cần fake ip. Gõ được bao nhiêu thì gộp tiền về 1 nick cho nhanh đủ min pay rồi bạn dùng 1 ví wmz là đc.
cảm ơn bạn nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc
Back
Top Bottom