Request Có phần mềm nào chuyển từ đổi jar sang apk

ablumadoe

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Hiện tại em có file jar muốn chuyển sang apk nhưng không biết làm sao để chuyển, vậy có ai biết phần mềm nào có thể chuyển đổi jar sang apk chạy trên máy tính không chỉ em với, em đã thử trang này rất nhiều forum nói về nó: http://netmite.com/android/srv/2.0/getapk.php
Nhưng thật chán chuyển không được, chờ đã đời hồi sau thông báo lỗi, đã thử mấy chục lần vẫn thế, chán quá nên lên đây hỏi mấy pro

Làm gì mà có bạn ơi, bỏ ý định đó đi, 2 file lập trình đều khác nhau, sử dụng hệ điều hành cũng khác nhau. Có thánh cũng chuyển ko được nữa.

có học java chưa mà đòi chuyển . Khác gì kêu chuyển chữ trong sách vào laptop. Chỉ có gõ lại thui.

có học java chưa mà đòi chuyển . Khác gì kêu chuyển chữ trong sách vào laptop. Chỉ có gõ lại thui.
Làm gì mà có bạn ơi, bỏ ý định đó đi, 2 file lập trình đều khác nhau, sử dụng hệ điều hành cũng khác nhau. Có thánh cũng chuyển ko được nữa.
http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-cai-gia-lap-java-de-choi-hang-tram-game-symbian.1423382/
khong biet thi dung nguy hiem ban nhe

cậu tìm với từ khóa : giả lập jave trên android.cái này kiểu như chơi game PS trên PC ấy

cái netmite này nó hơi đơ.bạn lên tinhte nhờ có người có mạng ngon chuyển giúp được đó.trước mình vẫn làm để chơi ola suốt mà:))

cái này phải nói rõ mục đích chứ ko mấy tên ngáo ngáo lại đá nhau. haizz.

theo mình biết thì .jar là app chạy cho mấy con nokia s40 .... còn .apk là file app của android.. nó khác nhau hoàn toàn.

mục đích của bạn chuyển .jar sang .apk để làm gì.?

1. để chạy file .jar thì giả lập để chạy, không nhất thiết là phải chuyển sang .apk
2. bạn chuyển .jar sang .apk đúng nghĩa thì không thể làm được. trừ khi phân tích .jar ra rồi code lại thành .apk dựa trên ý tưởng .jar :eek:

chuyển được, cài đặt được, nhưng 1 số ứng dụng ko chơi dc, java s40 toàn dùng phím cứng, chuyển sang apk cho android mà android toàn phím mền :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom