Help Có phải là admin và sup bỏ ngỏ mem hay là admin ngoài lương thì toàn "lậu"

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Mình trước nay đều làm site offer admin VN, nghĩa là đang làm công, nghĩa là mình ăn nhiều thì admin cũng ăn nhiều, mình ăn ít thì admin cũng ăn ít, tuy nhiên mình lúc nào cũng ăn ít và đa số mem lúc nào cũng ăn ít ( đoán thế ) mà sao admin sup lúc nào cũng ung dung, và bây giờ nhiều admin thế, suy cho cũng thì thấy thế này:
+ Cre lúc nào cũng thấp
+ Mem out >> tìm mem mới
+ không sát sao giám sát mem ( phải chăng net pay thấy ăn vẫn nhiều ko cần phải dục nữa )
Cre thấp :
- sup:"là do bạn không có ex"
- admin: "không biết làm thì cre thấp chứ sao"
- mem: "lạy 2 cụ, thế các cụ cho video con làm theo video cre vẫn thấp, hay các cụ cho video dởm"
- Sup&admin:"mày ko chịu để ý chứ có hết trong video rồi đó"
- mem: "chắc IQ thấp quá xem không thấy cái thâm thúy ^^"
next day del nick yahoo
- mem: "các bố trẻ khệnh quá đấy ^^"

Nói vui thế chứ mình cũng chả quy kết hay kêu than gì cả, chỉ muốn hỏi các bạn đã từng cày offer giờ thành admin cảm giác nó thế nào, cho vài lời chém gió, nhân dịp bàn dân thiên hạ đua nhau, đạp lên nhau đi chơi noel trong khi mình ở nhà chơi game :) và làm offer :D

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
@@ sặc tui tuyển mem lúc check cree cho teamview coi luôn có pít gì nữa đâu. mà bạn nói cũng ko đúng cree thấp do nhiều nguyên nhân. chứ tuyển mấy bạn vô là nghề phụ kiếm thêm thôi nên ung dung. còn nghề chính làm việc khác. video chỉ là hướng dẩn bước đầu thôi. nó có tỉ lệ ăn off khác nhau chẳng off nào giống off nào. cậu kêu vậy chẳng khác nào lạy ông tui ở bụi này dân làm offer giàu hết òi.

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
cái này không đổ lỗi cho ai được cả , nếu bạn có kinh nghiệm chiến offers thì cứ kiếm site US mà chiến thôi :binhsua169: tớ thấy một số mems làm mặc dù có lúc site rớt kinh khủng như đợt rồi bên tớ nhưng những mems đó vẫn đc credit cao vậy ở đây là do kinh nghiệm hay do admin ưu ái cho mems đó :binhsua160: còn vấn đề credit thì tớ khuyến khích anh em ,đặc biệt là anh em newbie nên save pass với user lại để check nếu muốn như thế các bạn sẽ biết chính xác đc credit, poitn của các bạn , đa số các site đều như vậy trừ một số site không cho login.:binhsua156:

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

đây là ý kiến cá nhân của tớ giúp các bạn phòng tránh sub gian lận trong việc ăn bớt credit - point của các bạn, vì những vấn đề liên quan đến $ admin sẽ không check lại, do đó nếu các bạn bị sub ăn bớt thì người lỗ chính là các bạn :binhsua58:

titanposeidon

Senior
Reactions
410
MR
0.005
chuyện bt như nó vẫn phải thế mà cậu còn vấn đề cre ít cũng không trách ai được. admin thì cũng hay hút máu nhưng 1 phần nào thôi

Reactions
513
MR
0.000
cre thấp cũng có rất nhiều nguyên nhân. giờ site việt khá nhiều nên sẽ có nhiều sự lựa chọn cho mem. admin ăn quá nhiều cre thấp chẳng con ai làm cho nữa. kết quả site bỏ không ai là người thiệt hại admin thấy rõ. site có bạn làm cao có bạn làm thấp thì hãy suy nghĩ lại mình làm thế nào. riêng với mình check cre thì vứt cho bạn ac check cứ vô tư mà check. làm sup chỉ là việc phụ học cách quản lí thôi. hãy làm sup tốt và có đạo đức nó giúp mình cho tương lại. đó là suy nghĩ của riêng mình thôi

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
:| mình ko hiểu, cái bài như trách admin vs sup ở đây. bạn nói ko trách nhưng cái kêu của bạn là trách đó. mình làm off từ xưa đến nay, chưa bao h có video từ admin hay hướng dẫn từ sup như bạn nói, mình pm bạn bè, người quen nhờ dạy vs team vs tìm tòi nữa. cre thấp thì mình chỉ trách lắm đứa ăn quá nát site chứ chưa bao h nghĩ có ai mó tay vào cả. exp chính là thứ cần thiết khi làm off, có cái off, làm nhanh hay chậm cũng có cre khác nhau rồi, rồi cách điền nữa. bạn hãy thử chú ý xem nào, mà nói thật, ẽp người ta ko truyền hết cho mình đâu, tự túc là hạnh phúc ^^

:| mình ko hiểu, cái bài như trách admin vs sup ở đây. bạn nói ko trách nhưng cái kêu của bạn là trách đó. mình làm off từ xưa đến nay, chưa bao h có video từ admin hay hướng dẫn từ sup như bạn nói, mình pm bạn bè, người quen nhờ dạy vs team vs tìm tòi nữa. cre thấp thì mình chỉ trách lắm đứa ăn quá nát site chứ chưa bao h nghĩ có ai mó tay vào cả. exp chính là thứ cần thiết khi làm off, có cái off, làm nhanh hay chậm cũng có cre khác nhau rồi, rồi cách điền nữa. bạn hãy thử chú ý xem nào, mà nói thật, ẽp người ta ko truyền hết cho mình đâu, tự túc là hạnh phúc ^^

dựa vào ex là chính. làm giống nhau chưa chắc đã có cre phụ thuộc nhiều thứ lắm phải làm nhiều bên us vì cre auto nên mình có thêm nhiều ex hơn

mrhung1803

Banned
Reactions
74
MR
0.000
Mình trước nay đều làm site offer admin VN, nghĩa là đang làm công, nghĩa là mình ăn nhiều thì admin cũng ăn nhiều, mình ăn ít thì admin cũng ăn ít, tuy nhiên mình lúc nào cũng ăn ít và đa số mem lúc nào cũng ăn ít ( đoán thế ) mà sao admin sup lúc nào cũng ung dung, và bây giờ nhiều admin thế, suy cho cũng thì thấy thế này:
+ Cre lúc nào cũng thấp
+ Mem out >> tìm mem mới
+ không sát sao giám sát mem ( phải chăng net pay thấy ăn vẫn nhiều ko cần phải dục nữa )
Cre thấp :
- sup:"là do bạn không có ex"
- admin: "không biết làm thì cre thấp chứ sao"
- mem: "lạy 2 cụ, thế các cụ cho video con làm theo video cre vẫn thấp, hay các cụ cho video dởm"
- Sup&admin:"mày ko chịu để ý chứ có hết trong video rồi đó"
- mem: "chắc IQ thấp quá xem không thấy cái thâm thúy ^^"
next day del nick yahoo
- mem: "các bố trẻ khệnh quá đấy ^^"

Nói vui thế chứ mình cũng chả quy kết hay kêu than gì cả, chỉ muốn hỏi các bạn đã từng cày offer giờ thành admin cảm giác nó thế nào, cho vài lời chém gió, nhân dịp bàn dân thiên hạ đua nhau, đạp lên nhau đi chơi noel trong khi mình ở nhà chơi game :) và làm offer :D

admin site giờ đói cả thôi , toàn chạy net Adcomunual lấy đâu ra credit , còn việc reg net mới thì nó liên quan đến nhiều thứ lắm , không phải muốn là dc hay nói là dc đâu , site admin vn làm theo kiểu cheat và reg thì dc net nhưng dc net pay là hên xui , bạn chỉ là mem chưa đi vào con đường cpa network nên bạn không có biết !
theo mình biết hiện nay có nhiều admin site vn là:
1. net Adcomunal rat de reg (99% thành công) nên có nhiều người biết setup code fsr nên mở dịch vụ build site => nhiều admin , còn lại những net khác rất là khó reg hoặc reg dc nhưng chưa chắc đã dc net paid
2. hiện tại đang rộ lên phong trào cheat net cpalead nên có nhiều người làm cái này => admin ^6

caphesuaIII

Banned
Reactions
10
MR
0.000
giá trị hiện trong list offer của mấy site offer admin vn chỉ bằng 1/4 giá trị thật net trả cho site offer , mà trong khi đó làm offer sub nó còn ăn gian cre của member vd: 1 acc làm 10 con offer có khi ăn được 4-5 offer mà thằng sub nó chỉnh lại acc đó chỉ ăn được 2 hoặc 3 con thôi ( tôi đoán vậy vì thấy nhìu site nó up credit chậm và ko cho đăng nhập vào acc sau khi làm xong)

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
Cậu chủ topic nói vậy mà được à, còn nhiều sup quan tâm đến mem đấy chứ, cậu vơ đũa cả nắm thế thì sao mà chịu được?
Riêng mình xưa nay làm mem với có đôi lúc làm sup, mình hiểu lắm chứ, sup vậy thôi chứ chắc gì đã nhiều thời gian làm = solo mem, nào là hướng dẫn, tạo rules, teamviewer qua chỉnh, nào là quay video cả chục lần mới ứng ý đc. Mà mình thấy cre của mình có thấp lắm đâu, đấy là mình mới chỉ làm có vài con off/acc thôi. Chứ làm hết thì còn cao nữa. Bạn nên thay đổi ý nghĩ của bạn. Sub không nói gì không phải là vì sup bỏ mặc, mà là sup quá mệt công việc của sup rồi, thời gian bạn lập topic này thà làm thêm vài acc nữa cho nó lành.
Thân!
<Ai không đồng tình cứ ném đá thẳng tay>

Cậu chủ topic nói vậy mà được à, còn nhiều sup quan tâm đến mem đấy chứ, cậu vơ đũa cả nắm thế thì sao mà chịu được?
Riêng mình xưa nay làm mem với có đôi lúc làm sup, mình hiểu lắm chứ, sup vậy thôi chứ chắc gì đã nhiều thời gian làm = solo mem, nào là hướng dẫn, tạo rules, teamviewer qua chỉnh, nào là quay video cả chục lần mới ứng ý đc. Mà mình thấy cre của mình có thấp lắm đâu, đấy là mình mới chỉ làm có vài con off/acc thôi. Chứ làm hết thì còn cao nữa. Bạn nên thay đổi ý nghĩ của bạn. Sub không nói gì không phải là vì sup bỏ mặc, mà là sup quá mệt công việc của sup rồi, thời gian bạn lập topic này thà làm thêm vài acc nữa cho nó lành.
Thân!
<Ai không đồng tình cứ ném đá thẳng tay>
Bác làm vài con cũng như làm cả đống con =)) , đâu phải con nào cung lead, mấy con bác làm chắc dễ lead, còn lại thì khó nhai
Còn làm off công nhận phải cần nhìu ex thật. chủ thớt làm từ từ 10 năm trở thành pro cũng chưa muộn.
Mà ai biết site US nào không nhỉ, giới thiệu mình, từ nhỏ tới giờ chưa thấy site off us bao h

Cuối năm rùi nên off đi xuống, mây bác chờ sang năm xem tình hình sang sủa không

Last edited by a moderator:
Bác làm vài con cũng như làm cả đống con =)) , đâu phải con nào cung lead, mấy con bác làm chắc dễ lead, còn lại thì khó nhai
Còn làm off công nhận phải cần nhìu ex thật. chủ thớt làm từ từ 10 năm trở thành pro cũng chưa muộn.
Mà ai biết site US nào không nhỉ, giới thiệu mình, từ nhỏ tới giờ chưa thấy site off us bao h

Cuối năm rùi nên off đi xuống, mây bác chờ sang năm xem tình hình sang sủa không
Uh. Làm vài con cảm thấy ổn thôi. Site US thì đầy, nhưng site US ko ai public ra đâu.

tình hình đúng là có nhiều nguyên nhân thật, muốn tường tận chắc phải làm admin 1 chuyến :D, có lẽ muốn go pro offer thì phải chuyển hướng sang tìm kiếm site offer US

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week