Suggest Có phải hệ thông chat 4rum bị lỗi ko

Reactions
695
MR
17.521
Hồi đầu em có nt vs vài ông bạn thì người ta đều rep lại em bt. nhưng hôm nọ có ông kia nt cho em mà e ko thấy tn ở trong mục chat, mặc dù có thông báo là có New Messages và cả tiếng tinh, tinh, e thử bảo thằng bạn chat 4r cho em thì e cũng không nhận tin nhắn, cho em hỏi là bị lỗi hay sao ạ :'(

như bạn @dalat vừa chat 4r với mình xong giơ lại hok thấy tn nó ở đâu nữa T_T

Attachments

243.3 KB · Views: 140
Upvote 0
Hồi đầu em có nt vs vài ông bạn thì người ta đều rep lại em bt. nhưng hôm nọ có ông kia nt cho em mà e ko thấy tn ở trong mục chat, mặc dù có thông báo là có New Messages và cả tiếng tinh, tinh, e thử bảo thằng bạn chat 4r cho em thì e cũng không nhận tin nhắn, cho em hỏi là bị lỗi hay sao ạ :'(
bình thường mà bác hay do mạng mẽo nhà bác !

Upvote 0
mình cũng k rõ luôn. lúc ẩn lúc hiện cả cái chat,. chắc do mạng rồi T_T

Upvote 0
tinh hình là của em nó teng liên tục n k thấy dc ai đã nt tới

Upvote 0
Mẹ cha nó giờ cứ vào mmo4me.com 1 hồi là nó cứ bị chuyển title thành "New Messages...". Cũng do cái chat chiếc này, *** biết tắt sao luôn, chán vl

Upvote 0
Mẹ cha nó giờ cứ vào mmo4me.com 1 hồi là nó cứ bị chuyển title thành "New Messages...". Cũng do cái chat chiếc này, *** biết tắt sao luôn, chán vl

như bác luôn check k thấy gì lâu lâu cứ teng teng

Upvote 0
Cũng không khoái cái mục chat này vì bữa h e cũng ko dùng nó mấy !

Upvote 0
Đúng là hiện tại chat có vấn đề, để 1 chút tittle lại trở thành "New Messages ..."

Upvote 0
mình cũng bị ấn F5 tải lại trang thì thấy được 1 giây xong lại biến mất.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom