Có phải cáp quang lại mới sửa xong lại đứt ko nhỉ?

Reactions
655
MR
1.367
Tình hình mạng đi quốc tế của mấy bác có làm sao ko ạ? Sao vài ngày gần đây mình đi quốc tế rất chậm? Được vài ngày đầu tháng 7 sửa xong thì ổn, bắt đầu từ ngày 10 là chậm ko tải nổi vài trang quốc tế? Mà tìm tin tức thì chưa thấy nói gì về đứt cáp? Mình xài VNPT, ko biết nó có đang làm gì băng thông của mình ko nữa? Bác nào xài đang ổn cho mình biết với? Thank!

Sau 6 năm gắn bó với viettel thì mình cũng đã chia tay cái rụp vì không thể chịu nỗi cảnh cáp đứt - mạng lag, số tiền mạng hàng tháng mình chuyển sang dùng 4g ngon lành, với 3 sim tổng 11Gb/ngày đối với mình là quá đủ :cool:

Sau 6 năm gắn bó với viettel thì mình cũng đã chia tay cái rụp vì không thể chịu nỗi cảnh cáp đứt - mạng lag, số tiền mạng hàng tháng mình chuyển sang dùng 4g ngon lành, với 3 sim tổng 11Gb/ngày đối với mình là quá đủ :cool:
giá sao bạn , rẻ hơn ko , mình cần 2 sim thôi , chủ yếu xem youtube thôi

giá sao bạn , rẻ hơn ko , mình cần 2 sim thôi , chủ yếu xem youtube thôi
mình đang dùng 2 sim mobi gói c90n (90k/tháng có 4Gb/ngày) với 1 sim itelecom gói MAY (77k/tháng có 3gb/ngày), ngoài ra mình cũng dự phòng thêm 1 sim viettel gói mt5c nữa phòng lúc 11Gb/ngày không đủ dùng, dùng 4g tốc độ ổn hơn hẳn cáp quang có điều là kg thoải mái hơn cáp quang

mình đang dùng 2 sim mobi gói c90n (90k/tháng có 4Gb/ngày) với 1 sim itelecom gói MAY (77k/tháng có 3gb/ngày), ngoài ra mình cũng dự phòng thêm 1 sim viettel gói mt5c nữa phòng lúc 11Gb/ngày không đủ dùng, dùng 4g tốc độ ổn hơn hẳn cáp quang có điều là kg thoải mái hơn cáp quang
1 sim viettel gói mt5c giá sao bạn , rẻ ko , mình cần di chuyển vẫn xài đc :)

sim mobi gói c90n , dùng 1 sim chỉ để xem youtube thôi đc ko bạn :) , 1 ngày xem hết 4gb ko

mình đang dùng 2 sim mobi gói c90n (90k/tháng có 4Gb/ngày) với 1 sim itelecom gói MAY (77k/tháng có 3gb/ngày), ngoài ra mình cũng dự phòng thêm 1 sim viettel gói mt5c nữa phòng lúc 11Gb/ngày không đủ dùng, dùng 4g tốc độ ổn hơn hẳn cáp quang có điều là kg thoải mái hơn cáp quang, nhu cầu của bạn thì 1 sim mobi với gói c90n là đủ xem ytb rồi

chắc ổn đó bạn, 90k/ tháng có 4gb/ngày quá ngon
thank bạn , ba mình xem youtube , để nói ổng đăng kí để tha hồ xem , tự do ko phải kiếm chỗ wifi nữa

sim c90n trên mạng bán đầy bạn phải mua loại sim có gói c90n mới đk đc gói này nhé
4gb 1 ngay xem đủ ko bạn

Tình hình mạng đi quốc tế của mấy bác có làm sao ko ạ? Sao vài ngày gần đây mình đi quốc tế rất chậm? Được vài ngày đầu tháng 7 sửa xong thì ổn, bắt đầu từ ngày 10 là chậm ko tải nổi vài trang quốc tế? Mà tìm tin tức thì chưa thấy nói gì về đứt cáp? Mình xài VNPT, ko biết nó có đang làm gì băng thông của mình ko nữa? Bác nào xài đang ổn cho mình biết với? Thank!
Quất mấy gói 3G/4G xài luôn bác ơi, chơi game, xem phim thả ga suốt tháng. Bác có nhu cầu thì cứ tham khảo danh sách dưới đây, đầy đủ các gói hết!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom