Ask Có ông nào vào Network yeah1 chưa nhỉ ?

shouji

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Hôm nay có 1 ông pm bảo vào network yeah1 - Lúc đầu thấy yêu cầu 1tr view 1 tháng mà giờ ông đó bảo đã hạ xuống còn 10k =))))

Với lại kênh ít view , tầm 60-100 usd tháng giờ vào ko biết có làm gì ra hồn k nủa xin ý kiến phát :D:D:D:D

Đã vào và nhận ra mình “Ngu” tự dưng vào chả được hỗ trợ cái méo gì khi kênh gặp vấn đề, mỗi tháng mất 20% cho nó tỉ giá đổi sang vnd thấp hơn ngân hàng, giờ cứ Adsense mà chơi chả chia chác cho bố con đứa nào, chỉ kênh reup hay bán reup mới cần vào Net, kênh content cứ Adsense thẳng tiến, tuy nhiên vào net vẫn có 1 số lợi ích nhất định mà Adsense ko có.

Lỡ dại vào yeah1, hàng tháng mất 30% mà chẳng được gì, rồi đến 1 ngày youtube thay đổi chính sách họ bất ngờ hủy hợp đồng đá mình ra không thương tiếc, trong khi kênh mình có lỗi gì đâu, bằng chứng là từ khi họ đá ra đến giờ kênh mình vẫn ổn định, báo hại kênh bị tắt kiếm tiền và chờ duyệt lại mất mấy tháng, giờ thì ngon rồi, adsense vẫn pay đều hàng tháng, đếu mất 30% cho họ, à 22 rồi mà chưa thấy tiền về các bác nhỉ??

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom