Ask Có những cách nào để kiếm tiền với kênh nhạc bị bản quyền 50k sub

Chào các bác, e có kênh nhạc cũng gần 10 tuổi, nhạc remix dính bản quyền, kiểu này ngoài Youtube Parter Program thì còn kiếm đc tiền bằng cách nào khác ko các bác? Hiện e đc donate 2$/tháng, bán merch ko ăn thua treo đó cả tháng ko bán đc cái nào

Tìm hiểu vào các network cho claim ID ấy. Trên Facebook có nhiều người bán sẵn tài khoản của network cho bạn làm claim ID. Họ cũng cung cấp và bán các bản nhạc nữa.

Chào các bác, e có kênh nhạc cũng gần 10 tuổi, nhạc remix dính bản quyền, kiểu này ngoài Youtube Parter Program thì còn kiếm đc tiền bằng cách nào khác ko các bác? Hiện e đc donate 2$/tháng, bán merch ko ăn thua treo đó cả tháng ko bán đc cái nào
pm mình luôn nhé, mình có nhạc, bạn có view là được. mình 3 bạn 7 không phải cọc cạch thứ gì cả. Tiền về show file rõ ràng luôn. Tele mình : @Th258th

Gắn claim id là ổn nhất rồi

claim ID bác

Claim ID là như nào ạ
Là gắn claim id nhạc của mình vào cuối video ấy bác, nhạc thì mình đi mua rồi đăng ký Content ID

Là gắn claim id nhạc của mình vào cuối video ấy bác, nhạc thì mình đi mua rồi đăng ký Content ID
Nhưng có cái là dễ bị hold k pay, lấy nhạc bên tay to thì sẽ được đảm bảo pay nhưng ăn chia %. Muốn nuốt mình thì tự chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom