Ask Có nhiều tài khoản Google adsense thì nhận tiền kiểu gì ?

kimhyunkhanh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Có nhiều tài khoản GA thì nhận tiền kiểu gì?

all tiền bối cho e hỏi e đang có ý đinh chơi nhiều GA but e thắc mắc 1 điều is on đi nhận tiền out of Western Union ngân hàng thì làm sao để mình nhận tiền cho nhiều GA? nghe các pro bảo requires cả chứng Minh nhân dân to receive tiền? but e chơi nhiều GA vậy thì lấy đâu ra CMND that ra Western Union nhận tiền được? Xin all tiền bối chỉ giáo ạ!

cảm ơn tất cả

định nói vài câu mà đọc nửa tiếng anh nửa tiếng việt nhứt mắt quá đi ra :mad:

cũng thắc mắc, nhiều ga địa chỉ khác nhau nhưg cùng tên, dùng cùng 1 cmnd nhận tiền đc ko ?

Về học lại tiếng Việt đi ==!

but tiếng Việt là cái gì thế các bác?

all tiền bối cho e hỏi e đang có ý đinh chơi nhiều GA but e thắc mắc 1 điều is on đi nhận tiền out of Western Union ngân hàng thì làm sao để mình nhận tiền cho nhiều GA? nghe các pro bảo requires cả chứng Minh nhân dân to receive tiền? but e chơi nhiều GA vậy thì lấy đâu ra CMND that ra Western Union nhận tiền được? Xin all tiền bối chỉ giáo ạ!

cảm ơn tất cả
Go die go :D

cảm ơn tất cả
Thấy hay hay !!! ;)

Nhốn cài

Bác mới tham gia english for today ah

Bó tay lối hành văn của bạn thớt

read comment thật fun quá đi

Đệch mợ đọc cái câu hỏi hổ lốn và cả L hố nên chẳng buồn trả lời, kệệệệệ

Receive bình thường nhé. Money đó is WU pay nên don't fcking scare trùng info

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads