Ask Có nhiều PC nhờ tư vấn

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
hi mọi người,

mình chuẩn bị nhập 1 lô pc từ 70-100 máy, nhờ ace tư vấn có hình thức nào kiếm tiền được từ pc không ạ, như treo app hay đào coin gì ấy ạ
e xin cảm ơn ace đã xem và tư vấn.

!!!!!!

1 máy tính đốt 1 chữ điện 1 ngày , vậy tính cách nào sao cho có lời là đc , lưu ý giá điện bật thang và tính rất vô lý

Upvote 0
1 máy tính đốt 1 chữ điện 1 ngày , vậy tính cách nào sao cho có lời là đc , lưu ý giá điện bật thang và tính rất vô lý
cảm ơn bạn, biết là vậy nhưng chưa biết cách để đào ra tiền từ pc, đầu tiên mình muốn biết nó có thể đào ra được tiền trước, nếu khả thi thì mình thuê vps cũng được ạ.
cảm ơn bạn đã nhắc nhỡ mình sẽ lưu ý về điểm nầy, thanks!

Upvote 0
cảm ơn bạn, biết là vậy nhưng chưa biết cách để đào ra tiền từ pc, đầu tiên mình muốn biết nó có thể đào ra được tiền trước, nếu khả thi thì mình thuê vps cũng được ạ.
cảm ơn bạn đã nhắc nhỡ mình sẽ lưu ý về điểm nầy, thanks!
máy dòng máy sau này dốt điện nhiều hơn nữa, cỡ 2-3 cái bóng đèn sợ đốt ấy , màn hình đồ nữa , ko ăn lại bọn điện lực đau

Upvote 0
Bạn mở tiệm net đc không? Tình hình hiện tại thì khó ăn từ PC đó bạn ... :popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
hi mọi người,

mình chuẩn bị nhập 1 lô pc từ 70-100 máy, nhờ ace tư vấn có hình thức nào kiếm tiền được từ pc không ạ, như treo app hay đào coin gì ấy ạ

!!!!!!

Kiếm tiền bằng cách treo máy chia sẻ băng thông​

1. IPROYAL PAWNS

IPRoyal là một app kiếm tiền online bằng cách chia sẻ băng thông internet. App này rất dễ rút , min pay tối thiểu chỉ cần 1$ là có thể thanh toán qua PayPal hoặc Payoneer.

IPRoyal yêu cầu treo trên máy Windows hoặc Mac, vô cùng nhẹ, các bạn làm việc thoải mái trong khi treo nhé.
Hiện tại nó trả 0.2$ cho 1 GB shared.
Link tải : tải iproyal

Khi tải về các bạn tiến hành đăng kí tài khoản bằng email và cho nó chạy thôi, nếu trong điều kiện thích hợp, tầm nửa ngày là có thể rút 1$ về tài khoản.

Hướng dẫn cài đặt tự khởi động IPROYAL PAWNS khi bật máy
Các bạn bấm tổ hợp phím windows + R và gõ lệnh sau "shell:startup"

shell:startup

Tiếp theo bạn chỉ cần copy biểu tượng IPROYAL vào trong thư mục startup như hình là phần mềm đã có thể tự động chạy sau khi khởi động windows rồi.
start up

Lưu ý : Nhiều máy có thể đăng nhập chung 1 tài khoản để có thể kiếm nhanh hơn nhưng mỗi địa chỉ IP chỉ đăng nhập được 1 máy. Và app không cho treo bằng VPNs hoặc VPS nhé, nó block đấy ☝

2. HONEYGAIN

Honeygain cũng tương tự như IPRoyal nhưng nó có cả trên Windows, Mac và Android. App này có hỗ trợ rút bằng BTC hoặc PayPal nhé, min pay tối thiểu là 20$.
App này trả 1 credit cho 10MB, 1000 credit = 1$ nhé.

Đăng kí bằng link này sẽ được 5$ vào tài khoản : tải honeygain

Giống như IProyal thôi, các bạn tải về, đăng kí và treo, 1 tài khoản có thể treo 10 thiết bị bao gồm android/windows/mac, và nó dễ hơn iproyal là 1 IP treo được 2 máy, có thể sử dụng 3G/4G để treo. Nó cực kì nhẹ nên không làm lag máy hoặc bú data 4G đâu nhé ?.

Lưu ý : Nó cũng giống như IProyal nên đừng treo bằng VPN, VPS, máy ảo hoặc những cheat tương tự, nó block acc đấy.

3. PACKETSTREAM

App này min pay là 5$ qua paypal.
Các bạn có thể log nhiều máy cùng 1 acc nhưng nó chỉ cho phép 1 acc/máy/ip thôi và cái này chỉ có trên Windows, Mac + Linux
Link tải: PacketStream

Upvote 0
hi mọi người,

!!!!!!
Cấu hình chip, main, ram thế nào nếu ổn mình lấy vài bộ ok nha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani