Có nguồn video lớn Funny, không đụng hàng YT , nên làm gì ?

glpr059

Junior
Reactions
103
MR
0.034
Hiện tại mình có một nguồn lớn video Funny của nc ngoài đc update hằng ngày ( đảm bảo rất thu hút ^^! ) , không đụng hàng cả YT , mà mình lại k biết chơi YT , ACE có thể tư vấn , hay có ai muốn hợp tác k :D :D :D

có vẻ ngon. share mình xem thử với

nên share cho anh em cùng hưởng bạn ak :rolleyes:

bạn thớt tâm sự vui quá nhỉ :D:D:D

Inbox share nguồn với bạn ơi T^T :D

Hiện tại mình có một nguồn lớn video Funny của nc ngoài đc update hằng ngày ( đảm bảo rất thu hút ^^! ) , không đụng hàng cả YT , mà mình lại k biết chơi YT , ACE có thể tư vấn , hay có ai muốn hợp tác k :D :D :D
ib share với, có j chỉ hướng đi cho

Nên xóa đi để ko ai lấy được của mình hết.

Lấy mấy video đó rồi tự sản xuất đi bạn, sản xuất xong up YTB, vào net rồi nhận tiền :D
Kịch bản là vậy, bạn biên thế nào do khả năng của bạn. Chúc bạn thành công với tài nguyên video kia ;)

Chịu các bố, hướng dẫn thì không hướng dẫn, chỉ xin xỏ, (inbox nguồn cho mình thôi nhé) :D
vãi cả cái mở đóng ngoặc :D

Không đụng hàng kêu bằng bố ! đừng có nói ảo tưởng làm j` không dính trừ khi *** public ai muốn lấy vài site đã từng chơi và cảm nhân funny mau dính lắm chưa tới 2 tuần up lên là dính ngay khỏi bàn cải

Không đụng hàng kêu bằng bố ! đừng có nói ảo tưởng làm j` không dính trừ khi *** public ai muốn lấy vài site đã từng chơi và cảm nhân funny mau dính lắm chưa tới 2 tuần up lên là dính ngay khỏi bàn cải
có đụng hàng nhưng chỉ là một vài thôi c . mình đảm bảo cái nguồn của mình k có trên các sites của c :)

Chơi re up mới phải mưu mẹo, bạn có nguồn tốt thì cứ đàng hoàng mà chiến. Nhớ đóng dấu bản quyền vào video trước khi up nhé. Thằng nào re up thì mình cũng re port cho chết luôn :))

lắm bác share thế. thôi em cũng mong bác chủ thớt inbox chia sẻ em lish nguồn video vs ạ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom