SCAM Norclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thực sự là sợ các bác! Không biết bao nhiêu site nó ban IP VN rồi mà các bác vấn chơi tool.

p/s: Bác thớt có làm thì làm ơn chỉ share cho người ref bác thôi nhé, bác chừa đường sống cho A/E đầu tư và click tay, chứ nó mà ban IP VN là chết chùm cả đống.

e cũng tự viết tự chơi tự ref
Autoclick chóng chết, nó phát hiện ra ngay thôi, bạn đang góp phần làm cho ip việt nam sớm bị cấm đó.

thì dù sao cũng sớm thì ăn trước khi chưa chết :D mà test tạm thôi đang nâng cấp thêm cho nó dùng proxy nữa :D

thì dù sao cũng sớm thì ăn trước khi chưa chết :D mà test tạm thôi đang nâng cấp thêm cho nó dùng proxy nữa :D
Bạn chết một mình thôi chứ đừng kéo cả ae khác chết theo.

e cũng tự viết tự chơi tự ref
Bạn giỏi IT vậy sao ko kiếm việc khác mà làm! Việc vừa kiếm được tiền lại vừa được người khác tôn trọng, ngưỡng mộ ấy! Làm máy trò này thì chỉ làm xấu hình ảnh bản thân, hình ảnh đất nước thôi!

Bạn giỏi IT vậy sao ko kiếm việc khác mà làm! Việc vừa kiếm được tiền lại vừa được người khác tôn trọng, ngưỡng mộ ấy! Làm máy trò này thì chỉ làm xấu hình ảnh bản thân, hình ảnh đất nước thôi!
thì rỗi làm để kiếm tiền chứ còn gì nữa bác :D này làm gì mà xấu bản chất kiếm tiền một cách tự động hóa là xấu sao

thì rỗi làm để kiếm tiền chứ còn gì nữa bác :D này làm gì mà xấu bản chất kiếm tiền một cách tự động hóa là xấu sao
Câc trang ptc cần tương tác với người thật chứ ko phải với các phần mềm autoclick. Bạn ko nên nguỵ biện, cty quảng cáo trả tiền để người dùng xem quảng cáo của họ, bạn viết tool để làm hộ bạn việc đó đương nhiên là sai lè ra rồi, kiếm tiền kiểu đó trước sau j cũng tạch thôi.

-Cheat là tà đạo.
Cheat bằng tool auto thi 1 trang nhiều tài khoản, chơi nhiều trang đến khi dc pay cũng kha khá tiền.
-Thuê ref và click tay là chính phái dành cho người có tiền đầu tư.
Mỗi người 1 quan điểm và lựa chọn

đơn giản là tôi cũng dùng đầu óc kiếm tiền
cũng như bác đi kiện tụng cũng dùng mánh mung kiện đối thủ thua
tôi kiếm tiền bằng năng lực của tui thôi mấy bác kiếm bằng tay click thì cái cách đó là của mấy bác =)) ai trách ai
như kiểu tôi bán đồ ăn giá rẽ về vn vẫn có người mua đó là gọi là có người mua giá đấy thì tôi bán giá đấy còn chất lượng thì cái đó tùy mấy bác trả giá như nào thì tôi bán thế đấy thôi =))

-Cheat là tà đạo.
Cheat bằng tool auto thi 1 trang nhiều tài khoản, chơi nhiều trang đến khi dc pay cũng kha khá tiền.
-Thuê ref và click tay là chính phái dành cho người có tiền đầu tư.
Mỗi người 1 quan điểm và lựa chọn
Mỗi trang ptc click auto 1 ngày có đc 0.05$ ko? 1 tháng có đủ min pay ko? Mà đến lúc đủ pay thì ăn ban vỡ mồm nhé.

đơn giản là tôi cũng dùng đầu óc kiếm tiền
cũng như bác đi kiện tụng cũng dùng mánh mung kiện đối thủ thua
tôi kiếm tiền bằng năng lực của tui thôi mấy bác kiếm bằng tay click thì cái cách đó là của mấy bác =)) ai trách ai
như kiểu tôi bán đồ ăn giá rẽ về vn vẫn có người mua đó là gọi là có người mua giá đấy thì tôi bán giá đấy còn chất lượng thì cái đó tùy mấy bác trả giá như nào thì tôi bán thế đấy thôi =))

Ok, bạn vào sân xem bóng đá nhưng bạn quậy, ném pháo sáng. Kết quả là sau đó liên đoàn cấm vn đá sân nhà, những người muốn xem bóng đá nghiêm túc cũng ko thể xem đc nữa. Vì vậy bạn bị coi là kẻ phá hoại, những người khác có quyền ném gạch đá vào mặt bạn.

Ok, bạn vào sân xem bóng đá nhưng bạn quậy, ném pháo sáng. Kết quả là sau đó liên đoàn cấm vn đá sân nhà, những người muốn xem bóng đá nghiêm túc cũng ko thể xem đc nữa. Vì vậy bạn bị coi là kẻ phá hoại, những người khác có quyền ném gạch đá vào mặt bạn.
theo phong tục việt nam gọi là vé mắc quá phá lần xong nghỉ luôn cho nó khỏe :D

theo phong tục việt nam gọi là vé mắc quá phá lần xong nghỉ luôn cho nó khỏe :D
Thế nên cứ tư duy kiểu này thì bao giờ mới khá nổi. Hỏi thật bạn autoclick mỗi ngày đc bao nhiêu? Thà bỏ ra 10$ mua 50ref, mỗi ngày chỉ việc click đủ 4 cái ko cần nhiều, 1 tháng đã có lãi còn hơn autoclick mà nhẹ đầu k lo ban.

làm cái gì nó tự động hóa càng nhiều càng tốt đầu tư vào máy móc bớt nguồn lực đỡ tốn tiền

làm cái gì nó tự động hóa càng nhiều càng tốt đầu tư vào máy móc bớt nguồn lực đỡ tốn tiền
suy nghĩ quá ngây thơ, vấn đề là nó có hiệu quả hay ko?

Nếu bạn chỉ biết đến mỗi autoclck, 1 ngày có khoảng 60 quảng cáo, 60*0.001=0.006$, 1 tháng kiếm được 1.8$ không đủ rút về ví!

Nếu biết phân tích 1 chút, bỏ ra 10$ thuê 50RR (1click của RR là 0.005), mỗi ngày chỉ cần click đúng 4 quảng cáo để đủ điều kiện, AVG = 2, một tháng kiếm được 50*2*0.005*30 = 15$, cộng thệm click tay 4 cái mỗi ngày, nhân lên 4*0.001*30 = 0.12. Như vậy 1 tháng thu được 15.12, trừ đi 10$ ban đầu là lãi đc 5.12$.

Chưa nói đến việc autoclick là vi phạm TOS, nghẻo lúc nào ko biết! Vậy bạn biết trong 2 cách trên thì cách nào là nông dân hơn rồi đấy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom