SCAM Norclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

suy nghĩ quá ngây thơ, vấn đề là nó có hiệu quả hay ko?

Nếu bạn chỉ biết đến mỗi autoclck, 1 ngày có khoảng 60 quảng cáo, 60*0.001=0.006$, 1 tháng kiếm được 1.8$ không đủ rút về ví!

Nếu biết phân tích 1 chút, bỏ ra 10$ thuê 50RR (1click của RR là 0.005), mỗi ngày chỉ cần click đúng 4 quảng cáo để đủ điều kiện, AVG = 2, một tháng kiếm được 50*2*0.005*30 = 15$, cộng thệm click tay 4 cái mỗi ngày, nhân lên 4*0.001*30 = 0.12. Như vậy 1 tháng thu được 15.12, trừ đi 10$ ban đầu là lãi đc 5.12$.

Chưa nói đến việc autoclick là vi phạm TOS, nghẻo lúc nào ko biết! Vậy bạn biết trong 2 cách trên thì cách nào là nông dân hơn rồi đấy!
oke bác e rút kinh nghiệm để e cheat kỹ hơn tí làm xong auto e vừa cheat ổn xong e thuê ref tăng tối đa hóa lợi nhuận :D

suy nghĩ quá ngây thơ, vấn đề là nó có hiệu quả hay ko?

Nếu bạn chỉ biết đến mỗi autoclck, 1 ngày có khoảng 60 quảng cáo, 60*0.001=0.006$, 1 tháng kiếm được 1.8$ không đủ rút về ví!

Nếu biết phân tích 1 chút, bỏ ra 10$ thuê 50RR (1click của RR là 0.005), mỗi ngày chỉ cần click đúng 4 quảng cáo để đủ điều kiện, AVG = 2, một tháng kiếm được 50*2*0.005*30 = 15$, cộng thệm click tay 4 cái mỗi ngày, nhân lên 4*0.001*30 = 0.12. Như vậy 1 tháng thu được 15.12, trừ đi 10$ ban đầu là lãi đc 5.12$.

Chưa nói đến việc autoclick là vi phạm TOS, nghẻo lúc nào ko biết! Vậy bạn biết trong 2 cách trên thì cách nào là nông dân hơn rồi đấy!

Bác này nói chuẩn này.
Anh em đừng dùng auto để PTC nó còn phát triển đc

chung là thử oke rồi ko bị khóa tài khoản nhưng còn 1 số vấn đề lỗi chạy phần mềm ko được mượt cho lắm
Bác xử lý cái captcha kiểu gì đấy?
Em hoàn toàn có thể xử lý vụ proxy và register tự động nhưng cái captcha chưa nghĩ ra cách bypass, bác chỉ em cái.

Cách em làm hoàn toàn view page bình thường nhé, không phải cheat như của bác, register user ref rồi view page bình thường với proxy.

Norclix Scam rồi còn viết tool gì nữa bạn ơi ?!

Bác xử lý cái captcha kiểu gì đấy?
Em hoàn toàn có thể xử lý vụ proxy và register tự động nhưng cái captcha chưa nghĩ ra cách bypass, bác chỉ em cái.
ý bác là cái captcha lúc bấm quảng cáo à

Tuy scam nhưng nó vẫn pay cho vài người withdaw ít đô, viết tool này cũng ăn vài đô.việc gì mà k rút máu nó lại bác
Không có đâu bác, có đứa hack tài khoản admin thì thấy lần cuối nó pay là 30/11 nên cheat chi cho khổ công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,305
170,435
Latest member
twin68mid

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom