Có nên tuyển ref 1 site mà người khác đã đăng tuyển?

Mình là newbie, mình thấy trên diễn đàn có nhiều người tuyển ref, nhưng tiếc là mình đăng ký tài khoản trước khi các bạn đó tuyển, mới cả admin hay pro nào đó cho mình hỏi nếu các bạn đó đăng tuyển rồi mình có đc đăng tuyển nữa ko? Vì thực sự mình nhìn thấy nhiều bạn RB thấp lắm, mình mở thêm 1 cái tuyển ref RB cao hơn, có đúng rule của 4r ko, có đc coi là lành mạnh ko?

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
mới cả admin hay pro nào đó cho mình hỏi
admin site này vip lắm ko quan tâm đâu mà bạn hỏi admin . ngày sưa anh ý là dân ug mà sau chơi ptu tháng ngìn $ , giờ anh ý bảo đi làm ngoài rồi tối mới vào forum chơi tý hehe

Upvote 0

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Có cạnh tranh mới phát triển bạn. Cạnh tranh thế này lành mạnh mà
Ko đâm chọt những người đi truyển ref khác và ko scam thì bạn lúc nào cũng được hoan nghênh

Upvote 0

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Chat with me via Skype
Mình là newbie, mình thấy trên diễn đàn có nhiều người tuyển ref, nhưng tiếc là mình đăng ký tài khoản trước khi các bạn đó tuyển, mới cả admin hay pro nào đó cho mình hỏi nếu các bạn đó đăng tuyển rồi mình có đc đăng tuyển nữa ko? Vì thực sự mình nhìn thấy nhiều bạn RB thấp lắm, mình mở thêm 1 cái tuyển ref RB cao hơn, có đúng rule của 4r ko, có đc coi là lành mạnh ko?

đc chứ , ở đâu cũg có cạnh tranh cả b à :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week