Có nên mua hàng Apple trên Ebay?

Thế thì làm em NOKIA LUMIA 900 đi bạn.

Lumia 900 cũng hơn chục mà. Tớ có tầm 7, 8tr thôi. Đang ngâm cứu e Lumia 800. :-s

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

Lên lào. Ai tư vấn giúp kái. :(

Lumia 900 cũng hơn chục mà. Tớ có tầm 7, 8tr thôi. Đang ngâm cứu e Lumia 800. :-s

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

Lên lào. Ai tư vấn giúp kái. :(

Lumia là Winphone test nó ở TGDT ko mà phắc ghét. Nó là HDH tốn nhiều calo nhất đó

Theo quan điểm của mình là thế này : Hàng Apple là mặt hàng đc đánh giá là hàng cao cấp nhưng nó lại theo xu hướng thời trang .Apple rất khéo ở chỗ nó đánh đc vào điểm tò mò của người sử dụng nó mỗi khi chuẩn bị tung ra phiên bản mới .Bạn có thể thấy rõ tại sao nó lại ra phiên bản Iphone như 2G,3G,3GS,4G,4GS tại sao nó lại phải đi qua thằng 3GS với 4GS làm gì khi mà tại thời điểm dó công nghệ đã cho phép nó phát triển lên từ 3G->4G-> sắp tới là Ip5=> Nếu bạn đủ tiền để theo nó thì hãy dùng hàng Apple ,mình thì chưa sử dụng hàng Apple nhưng bạn mình nó sử dụng và nó cũng nâng cấp theo Apple mỗi khi ra phiên bản mới và theo cảm nhận của mình thì đúng là cầm trên tay con IP4Gs rồi thì ko muốn sờ đến con 4G nữa ,tương tự với những phiên bản kia .Hãy chọn cho mình 1 sản phẩm thích hợp với điều kiện kinh tế của mình ,chơi apple là phải có tiền đấy là điều mình muốn nói .Bạn có thể tham khảo qua dòng Galaxy tầm trung hoặc HTC tuy nó ko đc như IP nhưng chấp nhận đc :)

Viết dài dòng, loằng ngoằng mà thấy cái ip4gs là hết muốn đọc rồi.

ebay cũng tốt đó chứ, nhưng quá trình vận chuyển và lòng tham con người nên có thể nó k còn nguyên như ban đầu
shop này chỉ sướng với bác nào thích dùng hàng sang, thích ship ;)

11tr lận bạn ơi. Mình có tầm 7, 8tr thôi à. :(

7,8 tr thì bác mua một con 97-99% vẫn an toàn hơn mua Ebay. Ebay cũng bán hàng cũ nhiều lắm đó, ai biết nó gửi cho bạn con nào.. Rồi Bảo hành này nọ nữa, lỡ có gì bác có can đảm gửi lại bên nó để bảo hành không nè?
Người ta có câu "Bán họ hàng xa mua láng giềng gần mà". Ý kiến của mình thôi, bác tham khảo mà quyết định nhé ;)

7,8 triệu làm con LG gỳ gỳ ý. thằg bạn vừa mua. 7.5 tr.
Android cũng hay màk có sao đâu. còn đc đánh giá cao ý :)

em mới tậu con HTC desire a8181 hàng xách tay từ Đài Loan cung ngon phết,có 5 củ thôi.xài ok ko chê vào đâu dc:binhsua37:

Theo mình cứ mua hàng chính hãng tiện cho công tác bảo hành mà giá nó cũng ngang nhau thôi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom