Help Có nên lập site chiến net

lohiza

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tư vấn hộ tớ vần đề này nhé
Tớ hiện tại đang chơi ppd thu nhập cũng ổn thôi, không có dư giã gì nhiều. Tớ muốn lập site chiến net, tớ cũng có chút kinh nghiệm về code + host + domain.
1. Vấn đề tớ muốn biết là thu nhập từ net có cao hơn làm ppd không.
2. Tỉ lệ block acc so với ppd.
3. Tỉ lệ lead của net như thế nào so với ppd
4. Yêu cầu thu nhập trên 1000$/1 tháng offer pc có đạt được ko.
5. Nên lựa chọn net nào là phù hợp.

:) tks

thực ra mấy con ppd cũng giống offer thôi , đều cùng 1 big net mà ra .... cái gì cũng có cái khó của nó ... thu nhập 1k hay 100k thì cũng tùy trình độ đầu óc và sức người, sức ngựa ... block thì cũng tùy net ... nhiều nét nó ko lock đâu .. nó chỉ ko cho lead nữa thôi :D ... nếu pdd kiếm ăn đc thì cứ làm đi cậu ... off h thực sự là đang rất loạn .... nhiều ng đến và vô số kẻ ra đi .. tháng này mà ko đc pay tớ cũng nghỉ off o_O

thực ra mấy con ppd cũng giống offer thôi , đều cùng 1 big net mà ra .... cái gì cũng có cái khó của nó ... thu nhập 1k hay 100k thì cũng tùy trình độ đầu óc và sức người, sức ngựa ... block thì cũng tùy net ... nhiều nét nó ko lock đâu .. nó chỉ ko cho lead nữa thôi :D ... nếu pdd kiếm ăn đc thì cứ làm đi cậu ... off h thực sự là đang rất loạn .... nhiều ng đến và vô số kẻ ra đi .. tháng này mà ko đc pay tớ cũng nghỉ off o_O
trả lời ko đúng trọng tâm, nhưng tks đã tư vấn.

cùng chung câu hỏi vs thớt, nhưng mình nghĩ bạn đưa ra câu hỏi này chắc toàn mấy thằng chim lợn nó vào chém gió topic, theo mình nên chủ động tìm người giúp đỡ và đặt ra câu hỏi sẽ hay hơn

Chiến ppd mà hỏi chơi net 1k$/mon thì chắc thớt kiếm từ ppd cũng phải trên dưới 500$ :)
Vậy cũng ngon rồi, tập trung làm 1 cái sẽ tốt hơn

cùng chung câu hỏi vs thớt, nhưng mình nghĩ bạn đưa ra câu hỏi này chắc toàn mấy thằng chim lợn nó vào chém gió topic, theo mình nên chủ động tìm người giúp đỡ và đặt ra câu hỏi sẽ hay hơn
bạn làm thế nào rồi chỉ câu ý với kìa. :D

Mình cũng định mở 1 site và nếu bác muốn hợp tác thì qua đây :D
Hiện có sẵn 4 người :D

Xin phép ké tí nha thớt

Mình đang muốn lập site/net solo ANDROID ! chỉ muốn nghiên cứu cho vui + kiếm mấy đồng duy trì site thôi ! Ai có kinh nghiệm chia sẻ mình vs. Hậu tạ ko có nhiều nhưng biết ơn vô bờ bến ! Mình ở Cầu Giấy HN, ai ở gần cà phê cũng đc

1. Vấn đề tớ muốn biết là thu nhập từ net có cao hơn làm ppd không. - CÓ VÌ PPD LẤY OFFER TỪ NET .
2. Tỉ lệ block acc so với ppd. - TÙY VÀO CÁCH LÀM NHƯNG ĐA PHẦN LÀ NHỎ HƠN
3. Tỉ lệ lead của net như thế nào so với ppd - NHƯ NHAU . NET LEAD THÌ PPD MỚI TÍNH LEAD
4. Yêu cầu thu nhập trên 1000$/1 tháng offer pc có đạt được ko. - TÙY KHẢ NĂNG . GIỎI THÌ HƠN CŨNG CÓ NHUNG DẠO NÀY ĐANG KHÓ KHĂN
5. Nên lựa chọn net nào là phù hợp. - CÁC NÉT CƠ BẢN . TỰ TÌM HIỂU :p

làm đi khác biết pro ah .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week