Ask Có nên làm web 3x (phim sẽ) không các bác?

Laonhuconcao

Junior
Reactions
26
MR
0.613
Các bác cho em hỏi là bây giờ có nên làm web phim 3x (phim sẽ) không nhỉ? Có khó khăn gì không nhỉ? Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống.

Update: mình đã đăng lên tiktok yêu cầu các nhà mạng chặn web đen, mới đăng 1 ngày đã hơn 320k lượt xem rồi

Last edited:
Hoặc có cách gì để các nhà mạng chặn hết các web đấy đi không nhỉ? Em nhớ năm ngoái nhà mạng chặn khá nhiều web xong bọn nó tạo domain khác
nhà mạng chặn theo domain mà thì ~~ chặn domain thì mua domain khác thui ~~

Upvote 0
Anh em cho hỏi là nếu mình dùng tài khoản ngân hàng của người khác, fake ip,... thì họ điều tra ra kiểu gì nhỉ?
Với mình định ddos vào khoảng thời gian nhiều người truy cập web, ví dụ buổi tối, dùng mấy dịch vụ stresser, booter trên mạng ấy
đã dùng tknh trong nước thì fakeip kiểu gì thì cũng có cách truy ra, xác định làm gì chuyển khẩu sang nước khác :D, còn cứ nhất nhất làm trong nước thì chịu rủi ro thôi, nó mà dễ thì ai cũng làm rồi

Upvote 0
chia sẻ suy nghĩ là thấy chưa nghĩ tới việc phát triển công việc, bạn đã nghĩ tới cạnh tranh không lành mạnh rồi thì sao mà thành công được

Upvote 0
chia sẻ suy nghĩ là thấy chưa nghĩ tới việc phát triển công việc, bạn đã nghĩ tới cạnh tranh không lành mạnh rồi thì sao mà thành công được
Bác ấy định ddos hết các site 3x khác đê mỗi site bác ấy sống ~~~~ nên chắc là thành công thui :popo_beauty::popo_beauty: định inbox ~~ nhờ bác ấy ddos cho 1 ít đây :popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
Các bác cho em hỏi là bây giờ có nên làm web phim 3x (phim sẽ) không nhỉ? Có khó khăn gì không nhỉ? Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống.
Chưa nói đến vấn đề bị bắt thì bác nhắm ddos hết các web khác nổi không?Cái suy nghĩ này trước bác đã có hàng trăm người nghĩ ra và làm rồi.Lo tìm cách phát triển site chứ chưa gì đã cạnh tranh kiểu này khéo bị bọn web khác đấm trước khi bị ca bắt.

Upvote 0
ddos xem =)) nó lại truy ra tận địa chỉ nhà ông giờ, nhớ có vụ thanh niên nào phá web mèo đen bị admin bên đó công khai luôn địa chỉ nhà :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
Anh em cho hỏi m làm site 3x thì dùng VPS nc ngoài. Chặn IPVN. Thì conan có mò đc ra ko a. Với nội dung site tiếng nước ngoài thì có tính là VN làm ko a. Thanks ae

Upvote 0
Anh em cho hỏi m làm site 3x thì dùng VPS nc ngoài. Chặn IPVN. Thì conan có mò đc ra ko a. Với nội dung site tiếng nước ngoài thì có tính là VN làm ko a. Thanks ae
được, nhưng ko có user VN thì mấy a CA cũng ít khi rảnh mò tới lắm, trừ khi nổi quá =))

Upvote 0
Bác cho m hỏi là site phim 3x thì có nhà phân phối quảng cáo nào ở nước ngoài cho chèn quảng cáo ko bác.
có chứ thiếu gì thằng cho phép nội dung 18+

Upvote 0
Bác cho m hỏi là site phim 3x thì có nhà phân phối quảng cáo nào ở nước ngoài cho chèn quảng cáo ko bác.
3x thì pop thui ~~ thằng nào cao thì phan :popo_beauty::popo_beauty:

Upvote 0
Dùng các dịch vụ botnet như stresser, booter có được không các bác? Chỉ cần tấn công lúc nhiều người truy cập (ví dụ ban đêm thôi)

Upvote 0
Dùng các dịch vụ botnet như stresser, booter có được không các bác? Chỉ cần tấn công lúc nhiều người truy cập (ví dụ ban đêm thôi)
biết tới như này thì cũng rành quá rồi, cứ làm thử đi là biết.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back