Ask Có nên làm web 3x (phim sẽ) không các bác?

Laonhuconcao

Junior
Reactions
26
MR
0.613
Các bác cho em hỏi là bây giờ có nên làm web phim 3x (phim sẽ) không nhỉ? Có khó khăn gì không nhỉ? Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống.

Update: mình đã đăng lên tiktok yêu cầu các nhà mạng chặn web đen, mới đăng 1 ngày đã hơn 320k lượt xem rồi

Last edited:
ở nước ngoài thì làm thoải mái, còn trong nước cẩn thận lên CA

Upvote 0
Các bác cho em hỏi là bây giờ có nên làm web phim 3x (phim sẽ) không nhỉ? Có khó khăn gì không nhỉ? Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống.
ddos sập là 1 chuyện, kéo dài được bao lâu là một chuyện khác, còn làm thì nên chuyển khẩu qua nước ngoài làm

Upvote 0
nghe tuyên bố " Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống." ~~ khiếp nhờ ;););)

Upvote 0
ở nước ngoài thì làm thoải mái, còn trong nước cẩn thận lên CA

Ôi sư phụ! Gặp cao nhân, biết mình lỡ vận,!!!

Nào bác ddos sập và kéo dài lâu được thì hãy lên đây hỏi câu này 😢

Ddos ghê nhỡ

ddos sập là 1 chuyện, kéo dài được bao lâu là một chuyện khác, còn làm thì nên chuyển khẩu qua nước ngoài làm

Đúng như tên laonhuconcao

láo ở đây có nghĩa là dốc láo, hông phải là bố láo :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

nghe tuyên bố " Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống." ~~ khiếp nhờ ;););)

Anh em cho hỏi là nếu mình dùng tài khoản ngân hàng của người khác, fake ip,... thì họ điều tra ra kiểu gì nhỉ?
Với mình định ddos vào khoảng thời gian nhiều người truy cập web, ví dụ buổi tối, dùng mấy dịch vụ stresser, booter trên mạng ấy

Upvote 0
Anh em cho hỏi là nếu mình dùng tài khoản ngân hàng của người khác, fake ip,... thì họ điều tra ra kiểu gì nhỉ?
Với mình định ddos vào khoảng thời gian nhiều người truy cập web, ví dụ buổi tối, dùng mấy dịch vụ stresser, booter trên mạng ấy
chơi tới thui bác ! cao lắm lên phường uống tí nước trà ;);)

Upvote 0
chơi tới thui bác ! cao lắm lên phường uống tí nước trà ;);)
Nếu mình dùng tài khoản ngân hàng của người khác, fake ip,... thì họ điều tra ra kiểu gì nhỉ?

Upvote 0
Nếu mình dùng tài khoản ngân hàng của người khác, fake ip,... thì họ điều tra ra kiểu gì nhỉ?
mà khoan đã bác nói điều tra ? ở đây là công an đó hả ?

p/s: Nếu công an đều tra thì cỡ nào cũng .. mò ra dc hết

Last edited:
Upvote 0
Em tính ddos hết các web 3x khác, để riêng site em sống.
Bạn rất “tốt” nên mình sẽ “tốt” với bạn. Khi nào site bạn online nhớ public quảng cáo site trên đây để forum ủng hộ site bạn nha! Mình sure là sẽ ủng hộ bạn hết mình mỗi ngày.

Upvote 0
Bạn rất “tốt” nên mình sẽ “tốt” với bạn. Khi nào site bạn online nhớ public quảng cáo site trên đây để forum ủng hộ site bạn nha! Mình sure là sẽ ủng hộ bạn hết mình mỗi ngày.

Upvote 0
Thôi nó out trình của Em rồi! Chỉ là gà què kiếm thóc thôi hà!

Upvote 0
Hoặc có cách gì để các nhà mạng chặn hết các web đấy đi không nhỉ? Em nhớ năm ngoái nhà mạng chặn khá nhiều web xong bọn nó tạo domain khác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back