Thị trường Bitcoin mỗi ngày !

nếu cậu là người mới hãy tìm hiểu kỹ hoặc đầu tư vào kiến thức. theo tôi, btc giờ này đạt 11k7 tớ nghĩ nếu cậu chưa vô thì hãy đợi 1 đợt chỉnh mạnh thì hãy vô giờ 50/50 nắm,

Ko bác ạ:)
bogauvn là chủ channel ytb đầu tư trane coin hả?
Thanks bác, mình đang trade, bitcoin thi thoảng mình cũng quan sát và ra vào :)
nếu cậu là người mới hãy tìm hiểu kỹ hoặc đầu tư vào kiến thức. theo tôi, btc giờ này đạt 11k7 tớ nghĩ nếu cậu chưa vô thì hãy đợi 1 đợt chỉnh mạnh thì hãy vô giờ 50/50 nắm,

BTC đã bứt phá hoàn toàn khỏi trend giảm dài hạn, hiện tại BTC đang giao dịch quanh mức giá 11700$

Hóng 20k cho 1 cái tết sung túc ! :popo_still_dreaming:

Thay vì gửi ngân hàng thì mình đầu tư một số tiền nhàn rỗi vào 1 số coin bản thân đánh giá là tiềm năng, vẫn có risk nhưng vẫn trong khả năng kiểm soát được ! :popo_smile:

Sau khi bứt phá khỏi trend giảm dài hạn BTC hiện đang giao dịch quanh mức giá 11200$ với mức kháng cự ử 12000$ và hỗ trợ tại 10500$. các bạn giao dịch trade trong tuần này chú ý 2 vùng trên để giao dịch, tránh rủi ro :)

:popo_sweet_kiss:
Chắc sẽ đi ngang biên độ rộng ấy bác
pum dum nầy tuần nầy sẽ sôi động

Chúng ta có nên đầu tư Tiền mã hóa nữa hay không? Khả năng phát triển của nó trong tương lai là gì?
Thế thì chắc cú luôn
Thay vì gửi ngân hàng thì mình đầu tư một số tiền nhàn rỗi vào 1 số coin bản thân đánh giá là tiềm năng, vẫn có risk nhưng vẫn trong khả năng kiểm soát được ! :popo_smile:

BTC vừa lên tới mốc giá 12000$ thì bị xả 1 phát cây 5 phút về thẳng ~11400, đội buy BTC ở ~12000 chắc ... ra máu :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom