Có máy tính không dùng đến , có cách nào kiếm ít tiền xăng xe không các bác.

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
E có máy tính không dùng đến, có bác nào có cái gì hay chỉ em làm kiếm ít xăng xe mùa tăng giá không.

Upvote 0
Bác có điện thoại + pc nếu ở khu vực Sài gòn em chỉ bác kiếm ít tiền + động lực đi làm nhé
Điện thoại ha PC thì có cả, nhưng tiếc e ko ở Sài Gòn bác. Cảm ơn nhã ý của bác.

Upvote 0
E có máy tính không dùng đến, có bác nào có cái gì hay chỉ em làm kiếm ít xăng xe mùa tăng giá không.
đem đi cho người cần đi bác, biết đâu đó là động lực để cố gắng hơn trong con tương lai :popo_smile:

Upvote 0
Làm công tác viên bán Youtube Premium không bạn, lợi nhuận lên tới 100%. Làm đơn nào ăn đơn đó.
Pm zalo 0935.12o79o nếu bạn hứng thú nhé.

Upvote 0
Ai rồi cũng phải qua Campuchia gõ máy tính tháng 20 củ thôi ! bán máy + nhậu , xong lên đường là đẹp !

Upvote 0
acc 2012 h sự nghiệp cũng phải ổn định rồi chứ nhỉ còn kiếm tiền xăng xe thì chắc chuẩn loser rồi :popo_big_smile:

Upvote 0
thớt chưa xem bài của "thánh văn hóa mạng" à!?, tìm xem đi ... về khảo sát gì đó!? :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:

p/s: lưu ý khi giao tiếp với "thánh văn hóa mạng" là phải đặt lễ độ, lễ phép, lễ nghĩa (hông kể tuổi tác, cho dù gấp đôi tuổi) ... lên hàng đầu, hông là được xem như: vô văn hóa, dân trí kém (thấp) ... khi kiếm được $ nên donate không thì như trên 😂 😂 😂

Upvote 0
acc 2012 h sự nghiệp cũng phải ổn định rồi chứ nhỉ còn kiếm tiền xăng xe thì chắc chuẩn loser rồi :popo_big_smile:

bác hông sai nhưng dù ổn định vẫn phải kiếm thêm lúc nhàn rỗi!? :popo_shame: :popo_shame: :popo_shame:

có câu: hãy cày với tất cả đa mê hoặc đừng làm gì :popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

Upvote 0
Lâu ko vào hỏi nhờ thàng bạn thôi bác.

Upvote 0
Lâu ko vào hỏi nhờ thàng bạn thôi bác.
3-nguoi-nhen-dung-chi-nhau-toi-thang-ban-va-ong-anh-8a75859573eaced2d1c2770059924448.jpg

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back