Analysis Cơ mật ngày 29 nèo

chinhanvo

Junior
Reactions
24
MR
0.012
Mình tập tọe chơi bóng, được ông anh 1 cao thủ đánh đâu thua đó chỉ dẫn, thấy đang vào cầu đỏ nên share anh em 1 số trận ae tớ kết hôm nay
Birmingham-Wigan Athletic
Chọn AH
Bayern Munich -Real Madrid
Chọn tài hiệp 1,
Hoặc có nhiều cách chọn khi trận đấu diễn ra
Nếu Real dẫn 1-0 hiệp 1, đánh tài cả trận vì Bayern phải dồn lực tấn công khả năng có bàn thắng cao, hoặc bị Real phản công
Nếu phút 75 mà hòa thì nên đánh tài phạt góc, lúc đó Bayern phải đá dãn biên hoặc sút xa, khả năng nổ tài góc rất cao

Lý thuyết là lý thuyết thôi, nhưng mình đang theo ông anh đang vào cầu đỏ, bác nào thử vận bỏ chút ít vào theo
ps: em chỉ chơi ở bong88, ae không nên chơi ở pob odd thấp quá 10 ăn 6 cũng hòa thôi :D
Chúc anh em 1 buổi tối vui vẻ, hy vọng trận đấu kết thúc ae đều kiếm :D

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
Mình tập tọe chơi bóng, được ông anh 1 cao thủ đánh đâu thua đó chỉ dẫn, thấy đang vào cầu đỏ nên share anh em 1 số trận ae tớ kết hôm nay
Birmingham-Wigan Athletic
Chọn AH
Bayern Munich -Real Madrid
Chọn tài hiệp 1,
Hoặc có nhiều cách chọn khi trận đấu diễn ra
Nếu Real dẫn 1-0 hiệp 1, đánh tài cả trận vì Bayern phải dồn lực tấn công khả năng có bàn thắng cao, hoặc bị Real phản công
Nếu phút 75 mà hòa thì nên đánh tài phạt góc, lúc đó Bayern phải đá dãn biên hoặc sút xa, khả năng nổ tài góc rất cao

Lý thuyết là lý thuyết thôi, nhưng mình đang theo ông anh đang vào cầu đỏ, bác nào thử vận bỏ chút ít vào theo
ps: em chỉ chơi ở bong88, ae không nên chơi ở pob odd thấp quá 10 ăn 6 cũng hòa thôi :D
Chúc anh em 1 buổi tối vui vẻ, hy vọng trận đấu kết thúc ae đều kiếm :D
trận đầu chọn AH là cái gì thế bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week