Suggest Có khoảng 2000$ nên làm gì?

Status
Not open for further replies.

mitmat

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Mình đang thất nghiệp, vốn có khoảng 2k$. mọi người có thể chỉ mình hướng đi với mmo được không?
xin được lắng nghe tất cả ý kiến,nếu có thể cho mình đi theo con đường của các bác càng tốt
cảm ơn các bạn.

ở đà nẵng thì mình cho theo đi chăn gà, ko cần vốn nhiều, 5 củ 1 cái acc + vài $ mua domain và host => xong chiến
mua domain thì pm mình nhé :D

Upvote 0
Vác tiền tận nhà học , sau 2 tháng là hoàn lại vốn của bác nhé . Siêng contact :)

Upvote 0
Tài liệu Google có hết. Tiếng Việt thì lên Lamnguyenz.com để tham khảo mảng Affiliate Amazon dạng Review site. Tiếng anh thì có nichesiteazon.com hoặc cloudliving
Mảng áo thun thì đang hot, nhưng cần vốn nhiều và tập trung một lúc, cũng có khả năng lỗ cao hơn (Lời thì đậm hơn và nhanh hơn, tất nhiên). Bác lên facebook search TeeSpring, Sunfrog Shirt, Áo thun cuồng phong hội là ra
CPA thì tham khảo charliesNgo, tiếng Anh. Còn tiếng Việt tạm thời mình chưa thấy
Thanks

Upvote 0
Chịu khó đọc các topic tròng các box xong xem có đồng chí nào nhiệt tình thì contact hỏi thêm :D

Upvote 0
2k ư ít thế cậu giữ nỗi không? :rolleyes:
Hay là đưa tớ giữ hộ khi nào cần rồi lấy xài :p:p:p:p

Upvote 0
đã có 2k$ rồi mà còn ko biết làm gì nữa a

Upvote 0
Mình cũng gà mờ thôi ạ, không có thành tựu gì đâu bác. Bác muốn hỏi gì thì yahoo y như nick nhé. Dặn trước trên này luôn là mình giúp cái gì mình biết, không tiền nong công trạng, không ref, không khóa học hay chung vốn gì đâu nhé :D
Cho mình ké, có gì xin cần để xin hỏi bác.

Upvote 0
Mình đang thất nghiệp, vốn có khoảng 2k$. mọi người có thể chỉ mình hướng đi với mmo được không?
xin được lắng nghe tất cả ý kiến,nếu có thể cho mình đi theo con đường của các bác càng tốt
cảm ơn các bạn.
gửi lãi đi c :D,

Upvote 0
Đầu tư cái Site bán Thẻ cào qua ngày. Còn dư mở cái tiệm cầm đồ nho nhỏ phục vụ anh em...!

Upvote 0
Em ko có nổi 2k như bác thớt. Có con iphân với con ai bát. Tập tành chơi FMA, ở đây có bác nào chơi con này ko ạ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week