Ask Có kênh youtube 136k sub thì làm gì để tăng thêm tiền các bác nhỉ?

Chứ t cũng kênh ngót ngét 3 năm có mỗi 5k sub mà view thời gian thực cũng 6-7k/48h rồi. Quan trong video của ông có hay không thôi, đừng làm video một màu người xem xem chán thì kênh dần mất đề xuất phải rồi.
Em cũng đang suy nghĩ tới việc đổi gió video sang kiểu khác đây bác

Attachments

277.8 KB · Views: 178
Chắc thuật toán đề xuất của Youtube lại thay đổi để đẩy mạnh Short rùi các bác ạ. Trước có mỗi Facebook cạnh tranh, giờ thêm anh Tiktok cạnh tranh ác quá. Áp lực lên Youtube, nên Youtube đẩy lại cho anh em content creator.

Kênh bác chủ thread làm về chủ đề gì đó?

newbie hóng mua thanh lý xe xịn giá thấp về chạy grab :popo_sexy_girl:
Làm 1 kênh từ con số 0 nản quá, nửa năm mới được gần 100 sub. Thôi thì đi mua kênh ngta về phát triển lại còn hơn

Kênh sub cao thế thì bán lúa non là ra tiền ngay. Vì để kéo kênh được cần video mới cũng không chắc đã thành công

Kênh sub cao thế thì bán lúa non là ra tiền ngay. Vì để kéo kênh được cần video mới cũng không chắc đã thành công
hic, giả sử giờ minh mua một kênh đang trên đà xuống thế này. Về mình đổi chủ đề, đổi tên, làm video dạng mới thì có khả năng sẽ lên ko bác?

hic, giả sử giờ minh mua một kênh đang trên đà xuống thế này. Về mình đổi chủ đề, đổi tên, làm video dạng mới thì có khả năng sẽ lên ko bác?
Trên đà xuống rôiif còn đổi chủ đề thì xem như ban đầu khỏi có view, nếu nội dung mới hay hơn thì ok

Tạo kênh mới đi bạn, chứ đổi chủ đề, đổi tên thì càng bị bóp đề xuất thôi nhé

Thọc tay vô túi quần mò mò, a cái dt đây rồi. Lên mạng kiếm mấy nhà đầu tư , alo cần quảng cáo ko mậy, tao có kênh 168. ngàn sub nè.
Nếu đc bạn sẽ thêm đc vài chịu 1 tháng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom