Ask Có ít acc YT cổ, có làm gì được không các bác?

taanh1412

Newbie
Reactions
4
MR
0.133
Mới nhặt được ít acc YT 2008-2009, có sub, đã up 1-2 video, có làm gì được không các bác? Hoặc bác nào mua thì thử offer giá cho em với.
Tks all.

Mới nhặt được ít acc YT 2008-2009, có sub, đã up 1-2 video, có làm gì được không các bác? Hoặc bác nào mua thì thử offer giá cho em với.
Tks all.
Bác inbox link cho mình đi, được mình xúc cho :popo_smile:

1998 còn ko làm đc gì nè, trưng tủ kỷ niệm thôi bác ạ :v
Bác lại xạo ke, có kênh năm 1998, giá bn mình cũng mua :popo_sure:

chém gió =)) chứ thời đó có dc con PC mừng bà nội luôn chứ có :))

Vãi cả chém gió, cũng tùy câu chuyện để mà chém, bạn nên cẩn trọng các cmt sau này và tiết chế lại, bởi vì một khi đã xuất hiện cmt chém gió được mọi người nhận ra và chính bạn khẳng định thì các cmt khác mặc định sẽ được hiểu y chang, sẽ có những cmt thật chẳng ai còn tin tính xác thực mà bạn cmt nữa - như chuyện cậu bé chăn cừu.

Góp ý thế thôi, còn khắc phục hay không thì tùy bạn, chẳng ảnh hưởng gì đến mình.

Vãi cả chém gió, cũng tùy câu chuyện để mà chém, bạn nên cẩn trọng các cmt sau này và tiết chế lại, bởi vì một khi đã xuất hiện cmt chém gió được mọi người nhận ra và chính bạn khẳng định thì các cmt khác mặc định sẽ được hiểu y chang, sẽ có những cmt thật chẳng ai còn tin tính xác thực mà bạn cmt nữa - như chuyện cậu bé chăn cừu.

Góp ý thế thôi, còn khắc phục hay không thì tùy bạn, chẳng ảnh hưởng gì đến mình.
Chính xác! Cảm nghĩ đúng nhất về các lịch sử post là kiểu thích gáy to ( như trên đây là có kênh từ 1998 :)) ), nhưng lại bị vạch trần cái bụng.

Mình rất thích câu: "Bông lúa chín là bông lúa cúi đầu"

Mình rất thích câu: "Bông lúa chín là bông lúa cúi đầu"

Sông càng sâu càng tĩnh lặng, lúa càng chín càng cúi đầu - cũng là 1 câu ưa thích của mình :popo_sweet_kiss:

1998 đang sài win 98 mà bố =)) thời đó có cái email là coi như trùm công nghệ rồi :|

Chẳng ai bố con gì ở đây cả, góp ý thôi chứ không ai rảnh sân si, còn email thì có từ lúc bạn chưa sinh ra kìa (không nhầm thì bạn sinh 01/10/1988) nên đừng đánh đồng cái này qua cái khác.

cổ hay ko giờ cung chả có ý nghĩa j , hơn nhau ở chỗ chất lượng video thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom