New Cơ hội nhận 530k cho khách hàng đăng kí mới của MBBank

MBBCN1

Newbie
Reactions
0
MR
0.055
Duy nhất .Trong 2 ngày 29/4-30/4 . AE ai chưa có đăng ký mở tk theo link bên dưới hướng dẫn. Khi hoàn tất và đã + tiền vào tk . Mình tặng thêm vc mua stk trên app giá 0đ

MB Bank đã ra chương trình khuyến mãi cho khách hàng đăng kí mới. Cụ thể khách hàng sẽ nhận được 30k hoặc 500k nếu may mắn khi đăng kí mở tài khoản online trên App MB Bank lần đầu. Tóm tắt các bước đăng kí như sau :

B1: Tải ứng dụng MBB về trên DT (tải về xong không chạy app . thoát hết các đa nhiệm đang chạy trên DT trước khi sang B2)
B2: BẮT BUỘC ấn vào => link đăng ký để mở app lên đăng ký (không nhấp vào link để mở app sẽ không được hợp lệ)
B3 : Tại giao diện app MBB chọn đăng kí mới
B4 : Làm theo app hướng dẫn (trong quá trình đăng kí không được thoát ứng dụng, nếu thoát phải ấn vào link để vào lại)
B5 : Hoàn thành đăng kí và đăng nhập thành công bạn sẽ nhận được 30 hoặc +500 được gửi vào tài khoản.

Last edited:
- Miễn phí chuyển khoản
- Miễn phí số tài khoản trùng với số điện thoại
- Miễn phí số tài khoản đẹp theo ý muốn , sở thích

• Miễn phí chuyển khoản
  • Miễn phí số tài khoản trùng với số điện thoại
  • Miễn phí số tài khoản đẹp theo ý muốn , sở thích

B5 : Hoàn thành đăng kí và đăng nhập thành công bạn sẽ nhận được 30k hoặc 530k được gửi vào tài khoản.

Chốt lại là dc 30k hay 530k

Lần đầu nghe tới nhận được 530k, ko biết bác nào đã nhận được chưa nhỉ. Được bữa bia rồi 😊😊

Trong quý này đang random nha 500k cho k/h đk mới . Nên trong bài mình có nói ở B5 (30k thì chắc chắn sẽ có)
Mọi người ai đk theo đúng trong bài viết , khi đã nhận được tiền vào tk vừa tạo , mình tặng thêm vc mua stk trên app (free 0đ) gọi là khuyến khích thêm cho mọi người . Cuối tháng rồi ko đủ chỉ tiêu tháng, mọi người ai chưa có đk giúp em đi mọi người...

Chốt lại là đăng kí xong đc 30k, còn muốn có 530k thì kiếm 20ref sẽ đc thưởng thêm nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom