Got Paid Cơ hội kiếm tiền cho anh em không có Smartphone

restart

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Rất nhiều người chơi FeaturePoints trên bluestacks mau nản vì không sử dụng được VPN One Click cũng như không có HMA để dùng, mình cũng thế, nhưng sau 1 thời gian tìm tòi đã kiếm được chút ít và muốn chia sẻ tut fake VPN cho anh em.

1. Công cụ:
Bluestacks: Download
Trang chủ:
http://www.bluestacks.com/

Chú ý: phần mềm này đòi .Net 2 SP2 với winXP và .Net 4 với win7
Download: .Net2 hoặc .Net4

Cài BlueStacks xong vào App Search tìm và tải FeaturePoints

2. Hướng dẫn và 1 số lưu ý:

• Fake IP để có app download, sau đó nếu app nặng quá tải lâu có thể tắt Fake IP tạm thời, khi tải xong lại bật lên và mở App (Một số App khi bật Fake lên thì không load được nội dung, nếu nó báo Lỗi kết nối hoặc gì đó tương tự thì lại tắt Fake đi để vào game).

• Mỗi App tải về phải mở lên ít nhất 30s và nếu có mục đăng kí thì phải đăng kí cho nó, phải chơi cả phần tutorial (nếu có)

• Các app mà bị pending thì cơ hội để được lấy tiền gần như là ko thể

• App sẽ được thêm mới ngẫu nhiên vì thế đừng chờ hôm sau mới mở lên down tiếp mà vài tiếng bật lên check 1 lần

• Có 2 App nhìn rất ngon nhưng mình chưa bao giờ ăn đc và luôn bị pending là: Candy Crush và Jungle Heat (Ae có thể thử và post bên dưới để mọi người biết)

• Vì là app android nên điểm sẽ không được như iphone, điểm dao động trong khoảng 40 - 300 Points

• Nên tập trung Fake vào các nước như: US, UK, Canada, Japan, Korea, Hongkong, Taiwan, China sẽ có nhiều app và điểm cũng khá cao, app được update thường xuyên.

• Đủ 3000 điểm sẽ đổi được 5$ rút về paypal hoặc amazone giftcard (Pay tự động rất nhanh, click chưa đến 1' là đã có tiền)

3.Hướng dẫn đổi điểm lấy $

Các bạn click vào mục reward bên dưới
Ở đây các bạn có thể đổi ra $paypal hoặc amazone giftcard
Riêng paypal thì có minpay là 5$ còn giftcard thì 600points là được đổi sang 1$ giftcard rồi.
Chý ý khi rút paypal bạn phải điền email paypal để tránh bị mất tiền oan.

NOTICE:

Các bạn cài FeaturePoints xong nó bắt bạn điền 1 code, bạn gõ code này vào: A5K1K8 để được thưởng 50 points.
Bắt buộc phải có code này thì bạn mới có thể bắt đầu kiếm tiền (đây cũng là code để các bạn ref cho mình, đôi bên cùng có lợi ).
Sau khi điền xong bạn post bài xác nhận ở bên dưới, mình check đúng sẽ gửi tut Fake VPN vào inbox cho từng người.

Proof mới nhất

Last edited by a moderator:
Ban oi, mình cài Bluestack cua bạn vô nó báo chỉ request cho xp sp3 thôi ! thế là sp2 ko chơi dc ah ?

em cứ làm được tầm 600 poin lại bị pending

- - - Updated - - -

em cứ làm được tầm 600 poin lại bị pending

Cùng tùy thuộc vào sự khéo léo và may mắn của bạn, nếu tốt thì có thể 1 ngày, không thì vài 3 ngày

- - - Updated - - -

có cái hma đang k biết làm gì ai hảo tâm chỉ dạy với ram e có 1g thoai

Bạn đọc cách set ram ảo ở đây nhé
http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?21329-Huong-dan-SET-Ram-ao-tang-dung-luong-bo-nho-ao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week