Ask Có hệ thống bơm traffic antidetect click ads, SEO keyword có cách kiếm tiền đơn giản?

Cali

Senior
Solutions
4
Reactions
204
MR
6.001
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào bạn,
Mình có hệ thống bơm traffic antidetect click ads, SEO keyword lên top google, nhưng không có những thứ còn lại, không biết có cách nào kiếm tiền đơn giản không? có thể kết hợp được với bro nào có site kiếm tiền được không? Có bro nào làm qua rồi tư vấn giúp mình. Hy vọng mọi người khai sáng cho một lối đi, Cảm ơn :)

Bán sạch cho người khách thế là có tiền! Đơn giản không nà? Bạn làm sao có được hệ thống xây từ đầu mà chưa biết định làm gì nhi!

Upvote 0
Chào bạn,
Mình có hệ thống bơm traffic antidetect click ads, SEO keyword lên top google, nhưng không có những thứ còn lại, không biết có cách nào kiếm tiền đơn giản không? có thể kết hợp được với bro nào có site kiếm tiền được không? Có bro nào làm qua rồi tư vấn giúp mình. Hy vọng mọi người khai sáng cho một lối đi, Cảm ơn :)
Chơi shortlink thôi bro

Upvote 0
https://publishers.adsterra.com/referral/T57WdwttTJ

1655054728925-png.200325

Mới bơm thử site này ngày kiếm ly cà phê, liệu có khả quan không anh em
bơm bao nhiêu mà đc có 1 đô vậy bạn ?

Upvote 0
SEO đc từ khóa lên Top ko bác! e cần SEO mấy site vệ tinh
SEO (Search Engine Optimization) là một kỹ thuật để tăng cường thứ hạng của một trang web trên các kết quả tìm kiếm. Để đạt được thứ hạng tốt trên các từ khóa liên quan, bạn cần thực hiện một số bước như:

1. Tìm kiếm từ khóa liên quan đến nội dung trang web của bạn.
  2. Sử dụng các từ khóa đó trong tiêu đề, mô tả, nội dung và các thẻ meta.
  3. Xây dựng các liên kết chất lượng từ các trang web khác về trang web của bạn.
  4. Cập nhật nội dung trang web thường xuyên để giữ cho nội dung mới và liên quan đến từ khóa.
  5. Sử dụng các công cụ Google Search Console để theo dõi và cải thiện thứ hạng SEO của trang web của bạn.
Lưu ý rằng việc tăng cường thứ hạng SEO có thể mất thời gian và yêu cầu sự chăm chỉ và tập trung.
==========
Code tool control các profile Antidetect browser rồi search các từ khóa liên quan đến website của mình trên google rồi tìm đúng web mình click vô bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom