Có dev nào biết cách làm coin trên bsc không? lập team làm coin rác

leowill008

Senior
Verified
Reactions
109
MR
1.398
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề, mọi coin hiện nay đều quan trọng là marketing tốt.
Mình thấy thay vì bán mạng mua sổ xố coin thì tại sao không lập team tạo coin rác để marketing và đưa lên pancake và các sàn nhỏ khác.
Mình cần tìm 1 dev tạo coin trên BSC hoặc clone sàn pancakeswap.
Mình tự tin phần marketing có thể xử lý được.

Có ae nào tham gia không nhỉ?

Mình nhận viết coin mạng bsc nhé,ai cần inbox ạ. M ko qtam các b lm gì coin đấy( chỉ cần tên token,tổng cung). Làm tầm 1h xong

Last edited:
:popo_embarrassed: Theo lý thuyết thì fork coin (copy sc của coin đem về sửa lại) ra là thành một token khác thôi. Cái chính là đích đến của cái coin bạn tạo ra để làm gì. Chơi lâu dài sản phẩm đàng hoàng hay chộp giật nhất thời xong lặn như đám shitcoin.

marketing thôi chưa đủ, cần vốn và rất nhiều vốn nhé

Mình cũng đang fork coin .. Cơ mà sau khi biên dịch xong, đang lỗi phần tạo ví..Đang cố xử lý
Còn về tạo token trên BSC thì đơn giản ..https://cointool.app/bnb/bsccreateToken
Mình chưa thử với BSC và ETH vì phí mạng khá mặn..Còn với TRX thì k đc , cơ mà khi mình tạo thủ công thì đc ( Có hướng dẫn trên Google )Để tạo coin/token và đẩy giá thì cần rất nhiều vốn để : quảng bá, xây dựng hệ sinh thái và tạo thanh khoản cho coin/token (Mình nghĩ thế)
Dù gì cũng chúc thớt may mắn :)

Tạo với mục đích bán tháo kiếm tiền để lừa dân mình thì bỏ đi bạn ơi

Mình cũng đang fork coin .. Cơ mà sau khi biên dịch xong, đang lỗi phần tạo ví..Đang cố xử lý
Còn về tạo token trên BSC thì đơn giản ..https://cointool.app/bnb/bsccreateToken
Mình chưa thử với BSC và ETH vì phí mạng khá mặn..Còn với TRX thì k đc , cơ mà khi mình tạo thủ công thì đc ( Có hướng dẫn trên Google )Để tạo coin/token và đẩy giá thì cần rất nhiều vốn để : quảng bá, xây dựng hệ sinh thái và tạo thanh khoản cho coin/token (Mình nghĩ thế)
Dù gì cũng chúc thớt may mắn :)
bác cho e xin zalo với.

Tạo token thì đơn giản, mình làm đc, nếu chủ thớt có nhã ý lập team chiến thì ib mình nhé, về nền tảng mình có thể gánh vác đc, marketing cũng làm đc nhưng sức người có hạn, bạn muốn chúng ta có thể hợp tác

Coin c
bác cho e xin zalo với.
+1 804 601 6714
bán cho bọn nc ngoài rồi té/
Quan trọng là bọn nước ngoài mua về làm gì ms đc chứ ..Tạo coin/token thì đơn giản ..Mình cũng vừa tạo xong đồng coin của mình.Đang test gửi/nhận, API...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom