Ask Có còn ai từng chiến MMO từ 10 năm trước còn ở đây không nhỉ ?

mmoboss

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Có còn ai từng chiến mmo từ 10 năm trước còn ở đây không nhỉ

mmo tồn tại từ thời egold, LR, không rõ còn ai từng chiến từ thời đó còn sót lại tới bây giờ không nhỉ :D

Cuipap1984 : @mmoboss nhắc nhở bạn khi share gì đó phải đúng rule mình đã xóa topic bên kia của bạn vì nó úp úp mở mở

Last edited by a moderator:
Solution
Chào, tôi là chủ topic này.
Bị banned mà không được tranh luận là 1 điều vớ vấn.
Log nick không rõ bị banned bao lâu hay vĩnh viễn. Nhưng nói thẳng là có dấu hiệu không hợp lý nên lập nick khác vào nói lý.
Bạn mod nói tôi vi phạm nội quy, bằng chứng đâu.
Cái điều khoản bạn nói tôi vi phạm là sai, tôi có share tool quái nào đâu cơ chứ mà vi phạm luật share tool.

Chẳng lẽ có luật là phải share hết tất cả các site bí mật và cách bạn kiếm tiền lên mmo4me à.

Còn việc up up mở mở hay thế nào thì liên quan gì, có luật nào nói úp úp mở mở không.
Tôi chẳng tuyển ref nói thế cho nó nhanh !

Chẳng qua là sau khi có ít thành tựu muốn quay lại đây mở ra 1 ít cơ hội cho những ae nào từng chinh chiến năm xưa + mem mới thôi.

Chứ nói thẳng tôi...
Hello cu thảo
1/ bạn nói forum toàn người trình non, thì đúng rồi có gì đâu mà ngại, non thiệt chứ gì, trong đây đâu có cu thảo, vậy thì bạn sợ gì bị ăn cắp tut? :popo_sexy_girl:
2/ tôi không cần coi toàn bộ tut tip gì của bạn, chỉ cần bạn nói sơ về cái bạn muốn làm khi câu kéo member ra ngoài contact riêng với bạn để tôi đánh giá thôi, chứ bạn show hết làm gì, tốn thời gian của bạn. Với tôi vốn tánh lười, ở nhà nằm không vợ phát lương, làm làm chi cho mệt xác :popo_extreme_sexy_girl:
3/ BQT muốn bảo vệ các bạn newbie tránh bị lừa gạt, chăn dắt, hết sức có thể. Đây là cách để toàn thể cộng đồng có 1 sân chơi lành mạnh, bạn đừng nhét chữ vậy chứ, cha mẹ gì ở đây :popo_surrender:
4/ Việc bạn yêu cầu xóa thread là của bạn, việc xóa hay không thì...hên xui. Vì rules không có bắt mod phải xóa khi member yêu cầu, trong trường hợp bạn muốn nói chuyện theo luật của forum :popo_nosebleed:.
Bạn còn thắc mắc, tâm tư nguyện vọng gì cứ hỏi thoải mái nhé, tôi giải thích hết cho. Sân chơi này dân
Nhìn Acc nó đặt tên bossofmmo là biết nó cao thủ rồi sêp ha ha ha.

Upvote 0
Toàn cao thủ :D

Upvote 0
toàn cao thủ nhỉ
mình mới bắt đầu tiếp cận internet là năm 2003
đến 2004-2005 đã bắt đầu mmo trình độ thấp nhất bản
Đến thời hưng thịnh LR và PM phát triển thì đã đạt được ít thành tựu nhỏ
Rồi đến lúc đang ngồi làm bài thi môn "Sức bền Vật liệu" thì lôi cái điện thoại ghẻ ra xem tiền PM về 50$, rồi 100$ và 200$ là sướng, cuối cùng môn đó bị thi lại
.....
Rồi đi làm, vẫn làm việc ở cty vẫn cày MMO bình thường...
Rồi bỏ việc giờ làm tự do
Vẫn túc tắc MMO từ đó đến giờ

Upvote 0
toàn cao thủ nhỉ
mình mới bắt đầu tiếp cận internet là năm 2003
đến 2004-2005 đã bắt đầu mmo trình độ thấp nhất bản
Đến thời hưng thịnh LR và PM phát triển thì đã đạt được ít thành tựu nhỏ
Rồi đến lúc đang ngồi làm bài thi môn "Sức bền Vật liệu" thì lôi cái điện thoại ghẻ ra xem tiền PM về 50$, rồi 100$ và 200$ là sướng, cuối cùng môn đó bị thi lại
.....
Rồi đi làm, vẫn làm việc ở cty vẫn cày MMO bình thường...
Rồi bỏ việc giờ làm tự do
Vẫn túc tắc MMO từ đó đến giờ
Chắc bác lớn hơn em vài tuổi, thời 2005 em chỉ mới tiếp xúc ADSL thôi, mày mò học làm website, chơi game, google về thế giới... Mãi 2009 mới vào AZ*.vn hóng hớt
Có lẽ do ở tỉnh nên internet về hơi chậm :D

Upvote 0
2013 bắt đầu đâm đầu vô MMO, gần 2-3 tháng mới dc 5$ đầu tiên từ PTC :3
Sau này có thể nói là khá ổn mỗi tháng 20-30$, đối với thằng lớp 8-9 mình thời đó phải nói là khá ổn. Đi chơi nét, nạp game các kiểu =))

Giờ cũng MMO nhưng là dạng khác, vốn từ MMO offer,PTC,CPM tầm 2017 bắt đầu chuyển qua dạng kinh doanh hơn là MMO

Upvote 0
hotfile fileserve, LR sập mất 2-3k nản

Upvote 0
Mất 1 đống LR

Upvote 0
Còn đây mà giờ khó khăn đói quá...

Upvote 0
đọc tiêu đề bài viết làm mình nhớ về kỷ niệm xưa,hồi lớp 7 lớp 8 cỡ năm 2004 2005 gì đó cũng hí hoáy chạy cashfiesta có thằng người cứ chạy chạy trên màn hình để kiếm tiền,sau chẳng thấy đc xu nào lại bỏ :v mãi 2010 2011 mới biết đến forum mày mò từ PTC đến captcha,sau hí hoáy sang 1 tý task bên site Nga,cuối cùng chuyển sang BET Bóng và bỏ nghề @@ . Đợt LR die cũng mất hơn 1k$ :( tiếc đứt ruột,rồi năm STR kiếm bitcoin kiếm được 0.3 bit,bán được 4-5tr nghĩ nó là to,giờ 0,3 bit hơn 300 củ :(( .Đúng là biết trước đã giàu

Upvote 0
đọc tiêu đề bài viết làm mình nhớ về kỷ niệm xưa,hồi lớp 7 lớp 8 cỡ năm 2004 2005 gì đó cũng hí hoáy chạy cashfiesta có thằng người cứ chạy chạy trên màn hình để kiếm tiền,sau chẳng thấy đc xu nào lại bỏ :v mãi 2010 2011 mới biết đến forum mày mò từ PTC đến captcha,sau hí hoáy sang 1 tý task bên site Nga,cuối cùng chuyển sang BET Bóng và bỏ nghề @@ . Đợt LR die cũng mất hơn 1k$ :( tiếc đứt ruột,rồi năm STR kiếm bitcoin kiếm được 0.3 bit,bán được 4-5tr nghĩ nó là to,giờ 0,3 bit hơn 300 củ :(( .Đúng là biết trước đã giàu
mình 2014 mới bắt đầu, hình như cũng với cashfiesta, mà mình kiếm được một ít từ cái chạy QC này. đến giờ chủ yếu chơi airdop, cơ bản với mình nó là đam mê thôi vì mình không chuyên

Upvote 0
mình từ captcha rồi bén duyên sang offer mobile
2018 thì đổ hết tiền vào coin :))

Upvote 0
Join từ 2011, sau đó được năm, giờ đói quá nên mới vào lại :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778