Ask Có còn ai từng chiến MMO từ 10 năm trước còn ở đây không nhỉ ?

mmoboss

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Có còn ai từng chiến mmo từ 10 năm trước còn ở đây không nhỉ

mmo tồn tại từ thời egold, LR, không rõ còn ai từng chiến từ thời đó còn sót lại tới bây giờ không nhỉ :D

Cuipap1984 : @mmoboss nhắc nhở bạn khi share gì đó phải đúng rule mình đã xóa topic bên kia của bạn vì nó úp úp mở mở

Last edited by a moderator:
Solution
Chào, tôi là chủ topic này.
Bị banned mà không được tranh luận là 1 điều vớ vấn.
Log nick không rõ bị banned bao lâu hay vĩnh viễn. Nhưng nói thẳng là có dấu hiệu không hợp lý nên lập nick khác vào nói lý.
Bạn mod nói tôi vi phạm nội quy, bằng chứng đâu.
Cái điều khoản bạn nói tôi vi phạm là sai, tôi có share tool quái nào đâu cơ chứ mà vi phạm luật share tool.

Chẳng lẽ có luật là phải share hết tất cả các site bí mật và cách bạn kiếm tiền lên mmo4me à.

Còn việc up up mở mở hay thế nào thì liên quan gì, có luật nào nói úp úp mở mở không.
Tôi chẳng tuyển ref nói thế cho nó nhanh !

Chẳng qua là sau khi có ít thành tựu muốn quay lại đây mở ra 1 ít cơ hội cho những ae nào từng chinh chiến năm xưa + mem mới thôi.

Chứ nói thẳng tôi...
Thời gian trôi: sắp sang năm thứ 16
Thăng trầm và rất nhiều thứ thay đổi nhưng khó khăn thì không :)

Upvote 0

Nếu ai từng biết chỗ này thì chắc đã già hen anh @Shin :popo_big_smile:

Upvote 0
Nằm vùng gần chục năm đây, con bé ở avatar giờ lấy chồng rồi

Upvote 0
Log nick không rõ bị banned bao lâu hay vĩnh viễn. Nhưng nói thẳng là có dấu hiệu không hợp lý nên lập nick khác vào nói lý.
Cái điều khoản bạn nói tôi vi phạm là sai, tôi có share tool quái nào đâu cơ chứ mà vi phạm luật share tool.

Chẳng lẽ có luật là phải share hết tất cả các site bí mật và cách bạn kiếm tiền lên mmo4me à.

Còn việc up up mở mở hay thế nào thì liên quan gì, có luật nào nói úp úp mở mở không.

Chẳng qua là sau khi có ít thành tựu muốn quay lại đây mở ra 1 ít cơ hội cho những ae nào từng chinh chiến năm xưa + mem mới thôi.

Chứ nói thẳng tôi làm mmo từ cái thời mà mmo4me chỉ là lũ con cháu của 1 forum nào khác như 1 số bạn đã nêu ở trên, và cũng đã từng có đóng góp ít nhiều cho mmo4me nhé.

Bạn mod khoá topic kia thì xoá luôn topic này luôn đi.

Làm quái gì có cái chuyện ăn cháo đá bát trắng trợn như thế được, thấy nội dung mình thích thì giữ lại còn nội dung không thích thì xoá đi, banned luôn ra cả người lập topic.

Còn 1 điều nữa ở topic kia của tôi là "tôi là người giao hàng trước, giao website + cách kiếm/đào coin/tiền trước".
Có scam quái ai đâu mà các bạn nói tôi scam như trong reason bị banned.

Quá nhảm nhỉ và vớ vẩn !

Last edited:
Upvote 0

Chứ nói thẳng tôi làm mmo từ cái thời mà mmo4me chỉ là lũ con cháu của 1 forum nào khác như 1 số bạn đã nêu ở trên, và cũng đã từng có đóng góp ít nhiều cho mmo4me nhé.

Làm quái gì có cái chuyện ăn cháo đá bát trắng trợn như thế được, thấy nội dung mình thích thì giữ lại còn nội dung không thích thì xoá đi, banned luôn ra cả người lập topic.

Còn 1 điều nữa ở topic kia của tôi là "tôi là người giao hàng trước, giao website + cách kiếm/đào coin/tiền trước".

Quá nhảm nhỉ và vớ vẩn !
Vote ban luôn acc này :))

Upvote 0
Vote ban thẳng luôn đi. Kiếm đc chút tiền vênh mặt lên xem thiên hạ chẳng ra gì khoác lác bố đời. Văn vẻ thì viết đ' xong bày đặt chỉ chỏ kiếm tiền tỷ ta đây hay lắm. Chỉ là hạt cát trên sa mạc mà cứ tưởng mình là trung tâm của vũ trụ à.

Upvote 0

Quá nhảm nhỉ và vớ vẩn !
Đây là rule của forum:

Nếu bạn có cách kiếm tiền hay và muốn chia sẻ thì inbox mình kiểm tra trước nhé.

Cám ơn bạn.

Upvote 0

Quá nhảm nhỉ và vớ vẩn !
Chào bạn, bạn phạm rất nhiều rules, cái nào cũng có thể ban ngay hết, mình để phía dưới. Ngay cả không phạm rules nhưng thread bạn quá mập mờ, smod hoặc mod có quyền ban trước hỏi sau để tránh gây hậu quả cho các thành viên khác (dụ dỗ, share virus, chăn dắt....). Ai biết được trong bụi tre có cây mía đúng không? :popo_shame: Bạn có thể clone vào tranh luận như hiện tại, nếu mod sai mod sẽ xin lỗi công khai.

Còn vụ tranh luận, bạn cứ nói rõ ràng hình thức bạn chia sẻ là gì lên rồi ta tranh luận, mình với bạn. Yên tâm, mấy cái tut tip này mình không cần đâu nên bạn không cần sợ bị mất, nếu ngại có thể inbox show cho mình kiểm tra. Tranh luận thẳng dô vấn đề, không lươn lẹo, không lòng vòng tốn thời gian nhau. Mời bạn bắt đầu :popo_boss:
  1. Bạn được phép để Link giới thiệu Website, Fanpage, Group của bạn, nhưng không được sử dụng từ ngữ lôi kéo Members ra chỗ khác
  1. Không được khẳng định 100% an toàn với bất kì loại hình kiếm tiền nào
Khi Share TOOLS, các bạn phải Public lên Forum (Link / File đính kèm) để tất cả Members có thể Download được từ Forummà không cần liên lạc bạn:
  • Bạn có thể đặt Pass và yêu cầu người Download phải PM hoặc Email tới bạn để nhận Pass
  • Nhằm mục đích hạn chế việc lộ thông tin cá nhân của các Members và hạn chế việc đính kèm Virus vì có nhiều thành viên chưa đủ kinh nghiệm kiểm tra
  • Nếu muốn quảng cáo thì các bạn nên tìm phương pháp khác chứ không phải lấy Email của Members để SPAM

Upvote 0
Solution
nói thẳng ra là trình độ của các bạn ở đây vẫn còn non kém so với mình nhiều lắm.
Mình chả việc gì phải đưa cho mấy người trình độ thấp kiểm tra, cái này hoàn toàn dựa vào niềm tin.

Chứ lấy gì đảm bảo mấy bạn admin/mod không ăn cắp bí kíp của mình cơ chứ.

Trình độ cao đều biết 1 khi đã share site + tut ra công khai là chắc chắn sẽ nát nhanh.
Cái mấy từ bạn yêu cầu như "không khẳng định được 100% an toàn" ý thì nói thẳng là bạn nên đóng forum lại luôn đi, vì MMO dù hình thức nào cũng có rủi ro bạn nhé, kể cả là pay to click, tới free faucet !
May ra có đào coin từ chính máy tính của mình là an toàn 100% thôi !

Hỏi thẳng là nếu mình yêu cầu xoá topic này và tất cả các bài viết của mình ở mmo4me thì có phạm luật không, có luật khỉ nào nghiêm cấm điều đó không.

Upvote 0
Còn nếu mô hình của mmo4me là theo kiểu "cha mẹ lo cho em bé" thay vì để cho các member tự chịu trách nhiệm với hành vi và quyết định của mình thì không sớm thì muộn site này cũng sẽ sập, site mmo mới khác sẽ lên ngôi nhé !

Hay có thể nói mmo4me chỉ dành cho các chú gà tập toẹ mmo, không dành cho các cao thủ thu nhập cao !

Upvote 0
nói thẳng ra là trình độ của các bạn ở đây vẫn còn non kém so với mình nhiều lắm.
Mình chả việc gì phải đưa cho mấy người trình độ thấp kiểm tra, cái này hoàn toàn dựa vào niềm tin.

Trình độ cao đều biết 1 khi đã share site + tut ra công khai là chắc chắn sẽ nát nhanh.
Cái mấy từ bạn yêu cầu như "không khẳng định được 100% an toàn" ý thì nói thẳng là bạn nên đóng forum lại luôn đi, vì MMO dù hình thức nào cũng có rủi ro bạn nhé, kể cả là pay to click, tới free faucet !

Hỏi thẳng là nếu mình yêu cầu xoá topic này và tất cả các bài viết của mình ở mmo4me thì có phạm luật không, có luật khỉ nào nghiêm cấm điều đó không.

Bảo chỗ này toàn người trình độ thấp, non kém mà lại sợ bị ăn cắp tut.
Miệng thì chê diễn đàn toàn gà mà suốt ngày đi comment dụ hết người này đến người khác.
Nhìn nó cứ có vấn đề.
Hỏi thiệt chứ ở ngoài đời có khi nào bạn chê 1 bãi *** hôi xong tới gần ngửi rồi chửi lấy chửi để không.

Upvote 0
Còn nếu mô hình của mmo4me là theo kiểu "cha mẹ lo cho em bé" thay vì để cho các member tự chịu trách nhiệm với hành vi và quyết định của mình thì không sớm thì muộn site này cũng sẽ sập, site mmo mới khác sẽ lên ngôi nhé !

Hay có thể nói mmo4me chỉ dành cho các chú gà tập toẹ mmo, không dành cho các cao thủ thu nhập cao !

Hello cu thảo
1/ bạn nói forum toàn người trình non, thì đúng rồi có gì đâu mà ngại, non thiệt chứ gì, trong đây đâu có cu thảo, vậy thì bạn sợ gì bị ăn cắp tut? :popo_sexy_girl:
2/ tôi không cần coi toàn bộ tut tip gì của bạn, chỉ cần bạn nói sơ về cái bạn muốn làm khi câu kéo member ra ngoài contact riêng với bạn để tôi đánh giá thôi, chứ bạn show hết làm gì, tốn thời gian của bạn. Với tôi vốn tánh lười, ở nhà nằm không vợ phát lương, làm làm chi cho mệt xác :popo_extreme_sexy_girl:
3/ BQT muốn bảo vệ các bạn newbie tránh bị lừa gạt, chăn dắt, hết sức có thể. Đây là cách để toàn thể cộng đồng có 1 sân chơi lành mạnh, bạn đừng nhét chữ vậy chứ, cha mẹ gì ở đây :popo_surrender:
4/ Việc bạn yêu cầu xóa thread là của bạn, việc xóa hay không thì...hên xui. Vì rules không có bắt mod phải xóa khi member yêu cầu, trong trường hợp bạn muốn nói chuyện theo luật của forum :popo_nosebleed:.
Bạn còn thắc mắc, tâm tư nguyện vọng gì cứ hỏi thoải mái nhé, tôi giải thích hết cho. Sân chơi này dân chủ mà :popo_sweet_kiss:

Upvote 0
Toàn cao nhân ẩn danh. Đọc mà thèm

Upvote 0
vẫn con số 0 :popo_cry:

Upvote 0
Topic của tôi đã nói rõ rồi còn gì.
Có phải 1 2 dòng câu chữ đâu.
Chỉ bảo site + cách đào coin kiếm tiền chứ làm cái gì.
Mà đâu phải ai tôi cũng giúp đâu, đã vậy có lịch hẹn luôn, quá ngày đó sẽ không nhận hồ sơ.

Còn giờ các bạn min mod chắc thèm nhỏ giãi muốn biết chi tiết hình thức kiếm + site chứ có cái dek gì đâu.
Chứ có member nào report tôi scam hay có dấu hiệu lừa đảo chưa?
Nếu có thì họ phải vào report rồi.

Vậy mà không các anh min/mod cứ thẳng tay xoá bài ban nick.

Nói thế thôi.

Giờ
- 1 là các bạn min mod mở lại thread.
- 2 là xoá hết tất cả các bài viết của tôi mmoboss và cả topic này nữa. Vì tôi là chủ của topic, chứ không phải các bạn.
Các bạn muốn có thể ăn cắp bản quyền trí tuệ và tạo lại clone topic tương tự mà lo gì.

Tranh cãi với tụi trọng tài làm dex gì cho tốn thời gian.
Các bạn cứ chọn lựa đi để tôi biết khỏi quay lại đây nữa cho mất công.

Upvote 0
8 năm (từ 2012)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week