Ask Có còn ai từng chiến MMO từ 10 năm trước còn ở đây không nhỉ ?

mmoboss

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Có còn ai từng chiến mmo từ 10 năm trước còn ở đây không nhỉ

mmo tồn tại từ thời egold, LR, không rõ còn ai từng chiến từ thời đó còn sót lại tới bây giờ không nhỉ :D

Cuipap1984 : @mmoboss nhắc nhở bạn khi share gì đó phải đúng rule mình đã xóa topic bên kia của bạn vì nó úp úp mở mở

Last edited by a moderator:
Solution
Chào, tôi là chủ topic này.
Bị banned mà không được tranh luận là 1 điều vớ vấn.
Log nick không rõ bị banned bao lâu hay vĩnh viễn. Nhưng nói thẳng là có dấu hiệu không hợp lý nên lập nick khác vào nói lý.
Bạn mod nói tôi vi phạm nội quy, bằng chứng đâu.
Cái điều khoản bạn nói tôi vi phạm là sai, tôi có share tool quái nào đâu cơ chứ mà vi phạm luật share tool.

Chẳng lẽ có luật là phải share hết tất cả các site bí mật và cách bạn kiếm tiền lên mmo4me à.

Còn việc up up mở mở hay thế nào thì liên quan gì, có luật nào nói úp úp mở mở không.
Tôi chẳng tuyển ref nói thế cho nó nhanh !

Chẳng qua là sau khi có ít thành tựu muốn quay lại đây mở ra 1 ít cơ hội cho những ae nào từng chinh chiến năm xưa + mem mới thôi.

Chứ nói thẳng tôi...
báo danh từ thời 4rum tên cũ cơ hoclamgiau hay gì ấy

Upvote 0
báo danh từ thời 4rum tên cũ cơ hoclamgiau hay gì ấy
Tên cũ của 4r là mmo4vn, sau đổi thành mmo4me cho đến hiện tại :D
Hoclamgiau là trang web khác, chủ trang đó bị bắt vì tội lừa đảo rồi.

Upvote 0
@mmoboss nhắc nhở bạn khi share gì đó phải đúng rule mình đã xóa topic bên kia của bạn vì nó úp úp mở mở

Upvote 0
2007-2008. Từ thời v4a với vnc, giờ chả còn nhớ nick vnc để vào nữa r. Nick cũ ở 4rum này từ 2011 mà cũng quên pass xong phải reg con nick mới :D @meow_vn

Upvote 0
giờ nhiều cao nhân ẩn hiện lắm, mạnh dạn ngửa tay hóng quà, chơi từ ngày đó tới giờ do gà nên vẫn đói bác ạ

Upvote 0
sao chủ top ra đi rồi thế :D

Upvote 0
Upvote 0
10 nănm rồi đây :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767