Ask Cơ chế tạo ra proxy và cách tạo ra nó thủ công và dùng tool là gì ?

Như câu hỏi ai biết về proxy giải thích cho em với
Bạn đã search trong diễn đàn mình chưa ? Nếu chưa thì hãy search các định nghĩa ngắn gọn súc tích trong forum rồi chỗ nào chưa hiểu hãy comment hỏi ngay tại topic đó, như vậy sẽ hiệu quả hơn việc hỏi những cái cơ bản có đầy trên internet và trong forum mình.

Upvote 2
Như câu hỏi ai biết về proxy giải thích cho em với
Proxy Tạo ra thì có nhiều cách lắm bác thớt:
1. Scan Proxy HTTP, Socsk5, Socsk4....
2. Có thể dùng Hosting, VPS, Server để Create Proxy.

Dùng Tool thì có Tool Scan, Tool Manager, Tool Rotate(1 Hình thức Dùng Sim vật lý làm Proxy 4G Multi IP Change)

Upvote 0

Dùng Tool thì có Tool Scan, Tool Manager, Tool Rotate(1 Hình thức Dùng Sim vật lý làm Proxy 4G Multi IP Change)
a có thể cho em xin ít thông tin về Tool Rotate được không ạ

Upvote 1
a có thể cho em xin ít thông tin về Tool Rotate được không ạ
Nó là dùng dcom xong tắt đi mở lại là ra ip mới đấy. trước mình dùng ít hay chơi kiểu cắm điện thoại vào pc qua cáp rồi tắt mở 4g của điện thoại bằng lệnh adb là tự nó ra ip mới khỏi cần dcom:p

Upvote 0
Nó là dùng dcom xong tắt đi mở lại là ra ip mới đấy. trước mình dùng ít hay chơi kiểu cắm điện thoại vào pc qua cáp rồi tắt mở 4g của điện thoại bằng lệnh adb là tự nó ra ip mới khỏi cần dcom:p
Yes. Correctly =D

Upvote 0
lệnh adb mà bác nói là lệnh gì v

Upvote 0

B có biết dùng Vps để creatproxy hk b

Upvote 0
Proxy là một dịch vụ ủy nhiệm giúp các hệ thống giao tiếp với nhau qua một 'cổng' (môi trường ủy nhiệm) vậy cần nhiều IP proxy để gán, tạo thủ công có thể xây nguyên cái server, tiết kiệm thì dùng tool block tất cả chỉ nhả đúng một cổng sử dụng IP Proxy được!

Upvote 0
Proxy từ scan thì có ít mà cũng nhanh die. Proxy mua của bọn nó là chúng nó tự tạo, 1 số bọn thì thuê proxy người dùng rồi resell, 1 số bọn thì tạo app free rồi luộc ip người dùng ra bán

Upvote 0

có bác nào bán tài liệu làm proxy từ hosting ko ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week