Có cao nhân nào nhận đệ tử MMO không ạ ?

langtungheo

Junior
Reactions
33
MR
0.205
Như title.
Có cao nhân nào ở forum cần nhận đệ tử ko ạ ?
Cho mình theo với.

Xin chân thành cảm ơn & hậu tạ !!

làm đc gì?

Mềnh cũng tìm cao nhân đây :oops:
Đã chuẩn bị sẵn ly cối (bia) lẫn ly hột mít (rượu) để cụng với các tiền bối rồi ạ :(
MộtMìnhO'i mình đạt giới hạn thượng thừa, team ĐL có thể xác nhận hộ :D

Mất phương hướng với MMO cần người dẫn hướng. Thông minh, học hành chăm ngoan

Mềnh cũng tìm cao nhân đây :oops:
Đã chuẩn bị sẵn ly cối (bia) lẫn ly hột mít (rượu) để cụng với các tiền bối rồi ạ :(
MộtMìnhO'i mình đạt giới hạn thượng thừa, team ĐL có thể xác nhận hộ :D

Mình hỏi thật đấy.
Bro có thể nhận mình làm đệ tử được ko ạ ?

Mình hỏi thật đấy.
Bro có thể nhận mình làm đệ tử được ko ạ ?

Nói chung mấy topic có tít kiểu này chỉ là nơi chém gió xả trét thôi vì mình cũng từng nói v/v nhận đệ với sư phụ này rồi :) chúc bạn tìm đc con đường phù hợp

Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.

Mình cũng chẳng phải là ai cao siêu, nhưng những gì mình tự NGỘ và cảm nhận được thì trong bất cứ sự việc j mỗi con người chúng ta hơn nhau ở chữ THUYỀN nhiều nhất dù nó chỉ chiếm 1 phần trong 1 sự việc đó. có thuyền nhưng ngại ra khơi, ngại sóng gió , ngại khó khăn, ngại không có cá , ngại tùm lum những cái ngại khác coi như thuyền của bạn vô giá trị, rất nhiều các thuyền khác ra khơi còn có cái ngộ được cái không, còn thuyền mà đứng yên 1 chỗ há miệng chờ sung thì không còn gì để nói ./.

Kinh nghiệm của mình:
- 2 năm captcha
- 5 tháng off android
- 1 năm offer PC
thế cứ tìm thầy offer mà theo thôi, ăn ở mảng nào cứ theo mảng đó.
hoặc là lập team vs t, chả thầy trò gì ở đây cả, có làm có ăn. Ít cùng ít nhiều cùng nhiều.
Cho hỏi 2 câu thôi, có nhiều thời gian rảnh onl k, và có tý vốn nào k? Xác định ăn ngủ vs mmo, bỏ thời gian ra học, dịch tài liệu, thực hành thì theo k thì nghỉ kiếm việc làm cho chắc ăn.

ai cũng có tut riêng , chén cơm không thể chia 2 đc , nếu chia đc thì chia cho bà con dòng họ anh em , rãnh đâu lên mạng share thằng ất ơ nào cũng éo biết mặt luôn , chỉ có scam mới nhận thớt.

Năm 2012 mình bắt đầu MMO bằng cách thử captcha được 2 tuần thấy vất vả, bơi sang ytb 1 thời gian ngắn dc thanh toán cũng 700~800 xu/ tháng , rồi tiếp qua Offer cũng tạm gọi là có chút thành tựu, tiền bạc
Tới năm 2017 thấy nhà nhà ăn coin, mình cũng mang vốn liếng nhảy sang trade, ăn được 1 ít thì tới 2018 nó sml chia chục lần tài khoản, sau đó thì còn sập luôn sàn Wex, bay cả vốn liếng. :D
MMO với mình như 1 vòng tuần hoàn vậy, giờ mình lại cày cuốc từ Offer

Khuyên bạn thread, nếu học theo 1 người, có giỏi cũng chỉ bằng người. Tự học tự tìm hiểu để đạt những đỉnh cao nhất trong lĩnh vực mà bạn muốn làm

Các cao nhân giờ lên Núi ở ẩn hết rồi.
Muốn Gặp các Cao nhân chỉ còn cách Mang điện thoại và Ôm theo Cây sóng Wifi lên núi may ra tìm được.
E cũng khăn Gói Củ Cải chuẩn bị phượt lên Núi hóng Cao nhân đây.
Các Bác chúc e may mắn đi ạ :popo_sweet_kiss:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back