Có cao nhân làm xvideo với pronhud chưa xin chỉ giáo

các bác cho e hỏi hiện tại e ở KTX công ti có phòng nét khoảng 8-10 máy có thể bật ol 24/24 có cách gì kiếm tiền được ko ạ.máy chỉ có con CPU cùi I7 k có card đồ họa lên k đào coin được

Đợt này thảo luận 3x xôm quá ta :D

data phim chứ dạng gì bác. Còn lưu trên google drive. Bác mua thì em copy riêng cho bác :D

Có lẽ ý bạn kia muốn hỏi định dạng video đuôi là gì ? .vob , .avi , .mkv , .flv .... chứ mà video định dạng .mp4 thì cũng vứt :popo_ah:

Có lẽ ý bạn kia muốn hỏi định dạng video đuôi là gì ? .vob , .avi , .mkv , .flv .... chứ mà video định dạng .mp4 thì cũng vứt :popo_ah:
mp4 bác ạ mua 1tb phim coppy gg driver mất 3 tr mà đợi ggdriver sử lý xong thì chắc phải đời con chấu mới dùng được,coi như học phí tiền ngu mới bước vào đời

mp4 bác ạ mua 1tb phim coppy gg driver mất 3 tr mà đợi ggdriver sử lý xong thì chắc phải đời con chấu mới dùng được,coi như học phí tiền ngu mới bước vào đời
bác nói gì thế ? Em có bảo là trước khi mua tìm hiểu ??

Last edited:
Nếu phim cũ thì avi với mkv .vob thì có. Còn phim mới giờ mp4 thôi. Còn nếu bluray thì encode lai thôi

Xin lỗi chứ. Em có nói với bác là tìm hiểu . Em bán data phim trên drive là dành cho ae nào rành stream phim hoặc muốn backup gg khi tranfer sang stream trên chỗ khác :| Bác không chịu tìm hiểu kỹ thì nói em. Em bán vài người . Người ta không than gì.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom