Suggest Có cách nào tạo nhiều acc fb mà ko bị nó khóa không? Hậu tạ

nanadnmylove

Senior
Reactions
60
MR
1.562
Phone Number
Call me! Call me!
Hi bro. e có gmail. Sau khi ngắt mở kết nối dcom để change ip rồi, thay đổi user agent luôn rồi, mà ko hiểu sao cứ tạo acc fb up cái avatar lên là qua hôm sau bị nó khóa. Bắt úp ảnh xác minh. hic.

Có bro nào biết ko giúp em với, thành công thì e hậu tạ ạ!

Mình không có ý gì, nhưng mà những vấn đề liên quan đến token và cookie này các bác nên cẩn trọng nhé :)

dung tooken hoac cookie chua? neu chua inbox minh skype

Em inbox bác rồi, bác rep giúp e ạ. THanks bác

Mình không có ý gì, nhưng mà những vấn đề liên quan đến token và cookie này các bác nên cẩn trọng nhé :)

E ko hiểu ý bác lắm, cẩn trọng pháp luật hay cái gì bác?

cần phone thì inbox nhé! Change ip = Dcom thì vẫn cùng dải IP thôi! R.I.P

Em inbox bác rồi, bác rep giúp e ạ. THanks bác

E ko hiểu ý bác lắm, cẩn trọng pháp luật hay cái gì bác?
Mới đây có một vụ bị hack nick FB, nghe đâu cũng vì mấy cái token, cookie này nên mình chỉ muốn nhắc để mọi người cẩn thận hơn thôi đó mà, không phải ý mình là bác kia xấu nhưng mọi người cẩn trọng vẫn tốt hơn :D

Bác nói vậy k đúng lỡ người khác đk thì cũng cùng dải ip mà:rolleyes:
Kết hợp nhiều thứ trong đó có dùng dải IP, cùng ISP cho dù bạn change bao nhiêu lần cũng vậy :)

Cái này mình bị như cơm bữa do mấy thím reg face dữ quá nà:D

Reg bằng dcom 2 3 năm trước bọn nó reg cả nghìn nick/ngày, nhưng giờ IP wireless boardbass nát rồi reg là auto bắt up ảnh.

Share nhỏ nghe là cứ kiếm device mới reg bao ăn 100%.
Reg trên IP công cộng, nơi mà nhiều người kết nối như quán ca phé, quán nét, ip thành phố, những ip này chúng nó cũng reg nát, nhưng những người dùng thực dùng nhiều nên FB nó éo biết đẳng nào mà quét.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom