Ask Có cách nào rút tiền ppvn limit 180 ngày về bank khác ko mn?

Reactions
904
MR
0.000
E có tài khoản pp vn bị limit 180 ngày, có cách nào rút tiền về tk ngân hàng khác tên ko mấy bác? Vì tài khoản này ddang sử dụng tên khác ạ

Có nha b

Năm 2020, mình bị limit 180d, tại fake ip hồ sơ sang nước ngoài (tên vẫn của mình). Xong mình vẫn cả gan mail đến họ, trình bày nguyên nhân này nọ, mong được xem xét và không quên khen họ vì cách làm việc chu đáo. Xong Cs Thom yêu cầu sao kê ngân hàng, ok mình làm luôn sao kê 3 ngân hàng luôn, song ngữ đàng hoàng. Thế là nửa tiếng sau được gỡ ngon hơ.

Năm 2020, mình bị limit 180d, tại fake ip hồ sơ sang nước ngoài (tên vẫn của mình). Xong mình vẫn cả gan mail đến họ, trình bày nguyên nhân này nọ, mong được xem xét và không quên khen họ vì cách làm việc chu đáo. Xong Cs Thom yêu cầu sao kê ngân hàng, ok mình làm luôn sao kê 3 ngân hàng luôn, song ngữ đàng hoàng. Thế là nửa tiếng sau được gỡ ngon hơ.
cái của mình khác tên nên mới khó bác à

Thấy có vài dịch vụ cũng nhận rút khác tên, hỏi thử xem, chịu phí % thôi. Chiên nghiệp làm tỉ lệ ổn ơn

E có tài khoản pp vn bị limit 180 ngày, có cách nào rút tiền về tk ngân hàng khác tên ko mấy bác? Vì tài khoản này ddang sử dụng tên khác ạ
B cứ add bank vô ròi with bth thôi ko về đc thì nó lại rf cho b. trc t có ông a cho con ppvn cũng 180 days add vcb cua t with t7 sang t2 tiền vô luôn cách đây 8 tháng h ko biết như nào.

Up lên business. Đổi business name thành tên trong tk ngân hàng mới. Rút về theo Business Name. PP 180d up lên business bình thường.

tiện thể có bank nào ở Việt Nam cho mở nhiều tài khoản không các bác ?
hay dùng cách thêm đuôi số sau swift code Vietcombank ?

tiện thể có bank nào ở Việt Nam cho mở nhiều tài khoản không các bác ?
hay dùng cách thêm đuôi số sau swift code Vietcombank ?
Hiện hầu hết các bank đang cho mở online (mở cái dùng đc luôn) thêm 1 tài khoản thật hoặc alias kiểu số đẹp, số điện thoại đó, nhưng nói chung cũng chỉ thêm 1-2 cái, chứ cá nhân mà mở nhiều không biết bank có hạn chế không, nhưng sẽ là rất bất thường.
Cách dùng thêm 3 số sau swift code Vietcombank vẫn đang là lựa chọn tốt.

như bác dưới có nói lên business tên thật của bạn rồi add bank rút về, ko đc thì để lại telegram hoặc mxh nào mình sẽ hướng dẫn free

Nó limited chứ đâu có cấm rút, nó nghi rửa tiền nó mới cấm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back