Có cách nào kiếm tiền cho học sinh cấp 2 không ạ?

Huy48

Newbie
Reactions
0
MR
0.064
Dạo này em đang rảnh nên cũng muốn kiếm tiền, liệu có web nào uy tín và không bị dính web
scam không ạ =D?
Em có skill english cũng khá ổn, skill tin học thì cũng tàm tạm, có nghề nào ổn không ạ?

Quan trọng là phải chăm chỉ cơ. Rảnh thì ib tớ chỉ cho :rolleyes:

Upvote 0
Học không bao giờ muộn nên học một cái nghề lận lưng chứ giờ đi kiếm tiền thì cũng có khả năng có ít nhiều nhưng mà về lâu dài lỏng chân mất!

Last edited:
Upvote 0
Muốn kiếm cryptocurrency thì ib mình qua discord HouSi#9200. Ngày bỏ tầm 1 tiếng tháng cũng vài đô uống nước mía :popo_haha:

Upvote 0
Tập trung học trước đi con, kiếm được vài đồng thấy mê rồi lại vùi đầu vào, bỏ bê học hành. ko ổn chút nào.

Upvote 0
Ừm, chăm chỉ thì không chắc lắm, tại không có điều kiện 😩
Nhưng mà cũng có thể onl thường xuyên được :'(
Vào mấy topic làm task như pico, toloka mà làm với cacs bạn đó cũng có tiền đó. Chơi solo không phụ thuộc vào ai, làm nhiều ăn nhiều. Ưu tiên cho việc học hành trước nha.

Upvote 0
Nếu bạn có một kiến thức tốt về ngôn ngữ, sau đó bạn có thể viết văn bản để đặt hàng. Có cơ sở của những người làm nghề tự do, nơi mọi thứ diễn ra khá nhanh chóng. Tôi không chắc mình có thể gọi họ trên diễn đàn để không vi phạm các quy tắc.

Upvote 0
Nếu bạn có một kiến thức tốt về ngôn ngữ, sau đó bạn có thể viết văn bản để đặt hàng. Có cơ sở của những người làm nghề tự do, nơi mọi thứ diễn ra khá nhanh chóng. Tôi không chắc mình có thể gọi họ trên diễn đàn để không vi phạm các quy tắc.
vậy là làm gì để kiếm tiền hả bạn ?

Upvote 0
Cứ thoải mái gọi tên đi bạn! ;)
Chắc là các site chuyên về freelancer như upwork và các trang tương tự.

Upvote 0

Chắc là các site chuyên về freelancer như upwork và các trang tương tự.
Upwork là hoàn toàn chính xác. Có những nguồn lực tương tự khác, nhưng bản chất là giống nhau. Vấn đề là bạn có thể điền vào đó và tham gia ngay cả khi không có kinh nghiệm.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back