Có cách nào để biết thẻ trustcard đã được veri vào PP nào ??

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là hồi trước em có cái thẻ trust,không biết thế nào mà có thằng nó biết được info thẻ :(.Kiểm tra và gọi điện lên Trust thì support bảo có 2 gd,một dg cho paypal là 1.95$ :-ss (Chắc chắn là ver paypal).Em vào acc paypal veri thử xem có được không thì quả đúng vậy,paypal báo thẻ đã được add cho một tài khoản khác.

Vậy nên em muốn hỏi các pro trong forum mình,có cách nào để biết được thẻ của mình đã được veri vào acc paypal nào không ạ (Để có gì từ đó tra ra thằng ăn cắp thẻ).Mong các pro vô giúp xem được thì tốt không được thì cũng hem sao :D

bỏ cái trust đi làm visa thật mất khoảng 250k cho chắc ăn, vậy thôi, acc pp dùng lâu dài tiếc gì vài trăm lẻ

Upvote 0
Em có muốn tiếc cũng không được :)),bác nhìn user em thì biết có làm được visa thật không :D

Upvote 0
Tình hình là hồi trước em có cái thẻ trust,không biết thế nào mà có thằng nó biết được info thẻ :(.Kiểm tra và gọi điện lên Trust thì support bảo có 2 gd,một dg cho paypal là 1.95$ :-ss (Chắc chắn là ver paypal).Em vào acc paypal veri thử xem có được không thì quả đúng vậy,paypal báo thẻ đã được add cho một tài khoản khác.

Vậy nên em muốn hỏi các pro trong forum mình,có cách nào để biết được thẻ của mình đã được veri vào acc paypal nào không ạ (Để có gì từ đó tra ra thằng ăn cắp thẻ).Mong các pro vô giúp xem được thì tốt không được thì cũng hem sao :D
cậu mail cho pp, đưa đủ info thẻ ra, rồi hỏi nó info của acc đã dc add thẻ, cậu vừa bik dc info, vừa có thể làm acc thằgn kia bị limit ;;)

Upvote 0
cậu mail cho pp, đưa đủ info thẻ ra, rồi hỏi nó info của acc đã dc add thẻ, cậu vừa bik dc info, vừa có thể làm acc thằgn kia bị limit ;;)
Em văn English kém,bác cho em một bài mẫu với :D

Upvote 0
Em văn English kém,bác cho em một bài mẫu với :D

dear sir
my visa was stolen, and it was added to the stealer's paypal account to verify it.my visa number is ( điền 16 chữ số), the 3 cvv is ( điền 3 số mặt sau), the paypal verification code is: ( điền code verify pp)
please investigate that visa, and please provide me the stealer's information, so that i can put that man on trial
thank you
đại khái vậy thui cậu ^^

Upvote 0
the paypal verification code is: ( điền code verify pp)

cái này là dư lào đại ca,em không hiểu cái này :(

Upvote 0
cái này là dư lào đại ca,em không hiểu cái này :(
mấy cái code mà lúc verify pp nó gửi về ấy
giống vầy này

Upvote 0
à,em không có cái đó,card của em đã kịp add vào paypal đâu,thế nó mới add được chứ :)

Upvote 0
thẻ nhựa anh ơi,làm thế nào bh :)

Upvote 0
Up cho bác vào giải quyết giúp thằng em :)

Upvote 0
rồi ạ,rồi thì mới dùng được chứ ạ :)

Upvote 0
Không có mới đau,chắc do bên trustcard :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member