Có cách nào chơi Game Axie Infinity miễn phí không?

box nft game đây bác :D
Hi vọng anh em phát triển box lớn mạnh, mình lướt 1 số tele thấy anh em kiếm tiền từ dạng blockchain game này khá nhiều. Có lẽ axie infinity là quả bom cho dạng game này, hi vọng đây chỉ là giai đoạn đầu để anh em cùng kiếm tiền

mình thấy bảo là ko đăng nhập đc hả c, thấy trong các group anh em bảo đợi 15/8
Nạp tối thiểu là 5 VPU (token) và giá Token hiện tại của nó đang là $11.9 ( https://poocoin.app/tokens/0x31471e0791fcdbe82fbf4c44943255e923f1b794 ) tức là vốn là ~$60
Đấy là min khi gửi token vào game thôi chứ thực chất không dùng nhiều.

Game ko có hoa hồng gì nên mình lười giới thiệu =)) A e lên youtube tìm, có nhiều review đó, game này đang khá nhiều người chơiìn

mình thấy bảo là ko đăng nhập đc hả c, thấy trong các group anh em bảo đợi 15/8
Hiện tại vẫn chơi được bạn ạ, chỉ là nó chia ra các group và chia thời gian được vào chơi vì quá đông.
Với nữa là chế độ chơi của nó bị ảnh hưởng do tool, bot ... nên nó cập nhật, thay đổi liên tục.

Mình mới chơi vài hôm à, giờ đang free 3 con.
xem review trên youtube thì rút được.

Còn muốn chơi game kiếm tiền thì thằng này cũng ngon. có nhiều tựa game hơi cùi mía tí. nhưng chủ yếu chơi kiếm tiền thôi. cứ 6 ngày là 2500$ chia ra cho tất cả mọi người, theo mức cống hiến. Thằng này mình rút về binance 1 phút 30S, nhiêu cũng rút đươc. Mình rút được rồi.
womplay.io
Thằng Womplay 6 ngày bác rút được bao nhiêu $ vậy ạ

Hướng dẫn đăng ký tài khoản NFT Game Splinterlands

• Bước 1: Bạn hãy truy cập vào trang chủ splinterlands.com, tại góc phải bên trên màn hình bạn hãy nhấn vào biểu tượng Log In
AE nào chơi thử con này chưa?

Thằng Womplay 6 ngày bác rút được bao nhiêu $ vậy ạ
mình đăng ký tuần trước. chơi 3 ngày, rút về 0.94$, 3 ngày , nhưng mình chơi giải trí mỗi ngày có xíu lúc tối tầm 20 p, chỉ chơi thử để xem có rút được ko ý.
còn tuần này chưa chia, hơn 2 ngày nữa mới tới hạn chia tài sản.
có mấy game trong đó chơi lên cấp sẽ sưu tầm được vật phẩm, qui ra nft- xong đem bán.

Nạp tối thiểu là 5 VPU (token) và giá Token hiện tại của nó đang là $11.9 ( https://poocoin.app/tokens/0x31471e0791fcdbe82fbf4c44943255e923f1b794 ) tức là vốn là ~$60
Đấy là min khi gửi token vào game thôi chứ thực chất không dùng nhiều.

Game ko có hoa hồng gì nên mình lười giới thiệu =)) A e lên youtube tìm, có nhiều review đó, game này đang khá nhiều người chơi.
toàn thấy bán hạt giống 100 VPU rồi đất 1000 VPU, làm sao bác có 5 vpu mà chiến được nhỉ?

toàn thấy bán hạt giống 100 VPU rồi đất 1000 VPU, làm sao bác có 5 vpu mà chiến được nhỉ?
Mua nước để đi tưới cây, mua bù nhìn để đuổi quạ.
Nhà giàu thì bỏ tiền mua cây, nhà nghèo thì làm cu li :popo_big_smile:
Tưới cây và đuổi quạ sẽ được thưởng, 90% cho cu li, 5% cho chủ vường cây.

Hiện tại nhiều cu li quá nên game nó ngẫu nhiên chia 4 group, cứ mỗi group chơi 1 tiếng rồi sẽ bị kích cho group khác chơi, hết 1 vòng (4 group) thì mình lại được vào.
Việc của cu li là đi khăp nơi trên maps để tìm tìm cây nào cần tưới :popo_bye:

Token tên là PVU, thưởng trong game là LE, đổi 1 PVU được 70 LE, ngược lại 100 LE đổi 1 PVU

Của mình hiện tại

Có 14.97 PVU, giá hiện tại là ~$11 => 14.97 * 11 = $165

:popo_sweet_kiss:

Sao thấy mấy bác comment ở trên game ko hay nhỉ @@ ko biết các bác chơi chưa
em chơi team ABP đi pvp khá vui, tính toán đủ đường mới win được, pve thì cày thôi, ngoài ra còn cho giao phối breed ấp trứng, hoặc giàu mua land cày tài nguyên
nói chung game này các bác có vốn 1500 hãy tham gia, newbie tốt nhất tìm game nhẹ nhàng :)

nghe bảo game này sắp cho chơi free rồi

Mình mới chơi vài hôm à, giờ đang free 3 con.
xem review trên youtube thì rút được.

Còn muốn chơi game kiếm tiền thì thằng này cũng ngon. có nhiều tựa game hơi cùi mía tí. nhưng chủ yếu chơi kiếm tiền thôi. cứ 6 ngày là 2500$ chia ra cho tất cả mọi người, theo mức cống hiến. Thằng này mình rút về binance 1 phút 30S, nhiêu cũng rút đươc. Mình rút được rồi.
womplay.io
chơi wom kiếm tiền lẻ thôi k ăn thua . chủ yếu là nhờ ref chứ chơi game chia nhau 3 tuần 30k 40k wom không nổi 1$

Mình cũng đang hóng 1 con game nft ngon lành để chơi. Ace nào cho xin cái rì viu thơm thơm với

Game này thấy nhiều người chơi đó, nhưng khổ nỗi là vốn để mua pet cao quá, mà cái này giống như nó lấy tiền người sau để trả tiền cho người đi trước

Game này thấy nhiều người chơi đó, nhưng khổ nỗi là vốn để mua pet cao quá, mà cái này giống như nó lấy tiền người sau để trả tiền cho người đi trước
hiện tại giá pet đã mềm hơn rất nhiều so với tháng 7 rồi nhé ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom