Ask Có blog xxx thì chơi site cpc/cpm hay site pop up nào ngon hả ae

huybom

Senior
Reactions
108
MR
0.004
Như tiêu đề, mình mới đang gây dựng blog nên có khoảng vài k view/ngày thôi, ae biết site nào chơi pop-up hay cpc/cpm nào rate tốt, uy tín, xem được thông tin cụ thể và pay đều không giới thiệu mình với. Mình thử lại popads.net thì click đểu quá, vài k view mà không nổi 1 click :(

Có đó, có 1 site chơi thay adsense, bác tìm trên google qc thay cho ads xem, trước em có xem net này 1 lần nhưng quên không nhớ rõ, chơi được xxx

Như tiêu đề, mình mới đang gây dựng blog nên có khoảng vài k view/ngày thôi, ae biết site nào chơi pop-up hay cpc/cpm nào rate tốt, uy tín, xem được thông tin cụ thể và pay đều không giới thiệu mình với. Mình thử lại popads.net thì click đểu quá, vài k view mà không nổi 1 click :(
mình làm mãi có mấy trăm lượt truy cập, có bí quyết gì chỉ mình với

Mình cũng chỉ mang đi spam thôi, chăm chỉ đăng bài + spam, vs cả mình mới đang xây dựng nên lượng view chưa đều, cứ chăm spam thì mới có vài k view, không spam thì chắc cũng chỉ đc vài trăm

Vài k view thì chả ăn thua gì đâu, chưa được 1$/ngày, mà popads là rate khá nhất rồi còn gì, nó là dạng popup chứ có phải cpc đâu mà tính click. Mười mấy k 1 ngày mà đặt lên được có hơn 1$ thôi thì bạn tự tính nhé. Cpm thì có exoclick, rate chắc thấp hơn popads 1 chút.

3x đi với popads là oke nhất rồi. Nhưng mà vài k views thì ko ăn được gì đâu bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom