Ask Có bác nào nhận đệ tử làm offer ios k ạ !!

Status
Not open for further replies.
Reactions
1
MR
0.000
Em làm ở kho đt iphone, 1 ngày có cả trăm cây về hàng ... tự mày mò làm các kiểu nhưng chả đâu vào đâu, kiến thức mông lung, lục tung gu gồ search cũng chỉ như tờ giấy trắng... !
Cần tìm sư phụ ạ !! Cần team skype ạ !!

Em làm ở kho đt iphone, 1 ngày có cả trăm cây về hàng ... tự mày mò làm các kiểu nhưng chả đâu vào đâu, kiến thức mông lung, lục tung gu gồ search cũng chỉ như tờ giấy trắng... !
Cần tìm sư phụ ạ !! Cần team skype ạ !!
Cái này phải làm r tự rút ra kinh nghiệm bác ơi ... chứ theo mình thì lên google nó ko có cm gì cả đau @@

FreeMyApps , lấy 1 cái đt đang dùng làm acc chủ , theo như cậu nói thì ngày có trăm cây ,mỗi cây cứ vào link reg rồi tải 1 app về là acc chủ đc 200p , cứ reg cho acc chủ ( 8 cây là 5$ ) thế mà ăn nhé , paid instant khỏi phải lăn tăn :)

FreeMyApps , lấy 1 cái đt đang dùng làm acc chủ , theo như cậu nói thì ngày có trăm cây ,mỗi cây cứ vào link reg rồi tải 1 app về là acc chủ đc 200p , cứ reg cho acc chủ ( 8 cây là 5$ ) thế mà ăn nhé

có cái này nữa hả

có cái này nữa hả

trên núi xuống à :eek::eek: , mình cũng bày chiêu này cho th bạn bán iphone , nó kiếm tháng vài trăm hoặc củ tiền đt xài tháng bth mà

trao đổi đi c ib fb mình mình chia sẻ cách làm c sell iphone mình giá sỉ thôi

FreeMyApps , lấy 1 cái đt đang dùng làm acc chủ , theo như cậu nói thì ngày có trăm cây ,mỗi cây cứ vào link reg rồi tải 1 app về là acc chủ đc 200p , cứ reg cho acc chủ ( 8 cây là 5$ ) thế mà ăn nhé , paid instant khỏi phải lăn tăn :)
Nghe chừng có vẻ ngon ăn nhỉ

đã thử nhưng không lên điểm point ạ :(

=)) căng xong 1000 con ko lên sau 24 h thớt oải thui chịu khó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472