Help có bác nào nhận dạy 1-1 PHP không, e cần bác nào thật tâm huyết

phuhung1002

Newbie
Reactions
3
MR
0.327
Em ở HN
Bác nào thật tâm huyết nhé
Em 25 tuổi rồi
đang làm kinh doanh, thời gian rảnh, e sẽ học thêm

Khi tôi còn đi dạy thêm tại một số trung tâm nhỏ tại Sing. Tôi cũng thường nhận được những lời nói gần giống như : "Bác nào thật tâm huyết nhé" từ nhiều người đi làm và muốn nâng cao thêm kiến thức .
Tôi thường từ chối họ.
Vì họ đang muốn mua một sản phẩm giá 4000$ trong khi chỉ bỏ ra 200$ .

giờ quăng ra x000$ đi, với x chạy từ 1 đến 9, x càng cao thì độ tâm huyết của thầy (nếu tìm được) sẽ càng lớn, đơn giản thế thôi.

Khi tôi còn đi dạy thêm tại một số trung tâm nhỏ tại Sing. Tôi cũng thường nhận được những lời nói gần giống như : "Bác nào thật tâm huyết nhé" từ nhiều người đi làm và muốn nâng cao thêm kiến thức .
Tôi thường từ chối họ.
Vẫn còn số ít bác ko kể

Em ở HN
Bác nào thật tâm huyết nhé
Em 25 tuổi rồi
đang làm kinh doanh, thời gian rảnh, e sẽ học thêm
php thì trên youtube có hướng dẫn tiếng việt nhiều lắm, xem và làm theo là được

php khá dễ, có thể tự học được đó bạn. Thực ra bạn chỉ cần nắm cơ bản PHP+MySQL là đc rồi, còn sau có nhu cầu thực tế triển khai ứng dụng như nào thì mở rộng đến đó qua việc search thôi.

b có tiếng anh tốt ko, nếu có cứ lên freecodecamp youtube chọn 1 course php học theo thôi

Last edited:
taam
Tôi thường từ chối họ.
e cũng thấy như bác "thật tâm huyết" chỉ là họ muốn muột người làm vì đam mê để không phải mất nhiều tiền thôi

lúc em hay hay ăn ngủ trên freeCodeCamp , học xong áp dụng luôn !! khác phù hợp nếu fen muốn học ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,789
Latest member
webnhacaifabet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom