Ở đây có ai hay chơi Masternode coin không nhỉ?

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Như tiêu đề. Masternode coin dạo này đang hot. Rủi ro cao nhưng lợi nhuận cũng cao nếu đầu tư vào đúng coin. Nếu ko hold thì cũng có cách trade để có lợi nhuận đều đều. Anh em nào hứng thú thì gia nhập discord của mình cùng bàn luận kèo coin này nha. Với sẽ có thông báo mỗi ngày về coin mới tiềm năng.

https://discord.gg/VaG8zx5

có bác nào chơi masternode không?
Em newbie đang tìm hiểu món này, các bác cho em hỏi như trên mnrank nó tính income thế này là theo công thức gì ạ?

Không lẽ ông nào ví to ví bé chạy cũng như nhau.
Nhờ các bác thông nào giúp
em cám ơn các bác

có bác nào chơi masternode không?
Em newbie đang tìm hiểu món này, các bác cho em hỏi như trên mnrank nó tính income thế này là theo công thức gì ạ?
View attachment 131771
Không lẽ ông nào ví to ví bé chạy cũng như nhau.
Nhờ các bác thông nào giúp
em cám ơn các bác
Chơi MasterNode thì bạn cần 2 yêu cầu như sau:

- phải có một VPS để cài ví chạy online 24/7
- phải đủ lượng coin cần setup cho 1 node, ví dụ như thằng này nó yêu cầu 1 node là: 10k EXO chẳng hạn

Nó tính ở đây là lợi nhuận thu về theo 1 node cài đặt, và theo giá thời điểm hiện tại thì sau hơn 3 năm (1117 ngày) mới thu hồi vốn

Chơi MasterNode thì bạn cần 2 yêu cầu như sau:

- phải có một VPS để cài ví chạy online 24/7
- phải đủ lượng coin cần setup cho 1 node, ví dụ như thằng này nó yêu cầu 1 node là: 10k EXO chẳng hạn

Nó tính ở đây là lợi nhuận thu về theo 1 node cài đặt, và theo giá thời điểm hiện tại thì sau hơn 3 năm (1117 ngày) mới thu hồi vốn

View attachment 131990
vậy ví cài node của em chỉ cần đủ min là đc, còn nhiều hơn cũng không đc gì phải ko bác?

vậy ví cài node của em chỉ cần đủ min là đc, còn nhiều hơn cũng không đc gì phải ko bác?
gửi đúng 1 cục là 10k thì nó mới tạo ra được cái Master Key , thừa hay thiếu đều không được

Cái này là gì nhỉ
kiểu gửi ngân hàng lãi suất . Yêu cầu bạn có ví dụ 1k thì bạn phải có 1 k bằng 1 lần chuyển ,sau đó setup VPS mở port , chạy 24/24 coin sẽ vào wallet của bạn, không muốn chạy másternode nữa thì hủy bán gốc lẫn lãi

kiểu gửi ngân hàng lãi suất . Yêu cầu bạn có ví dụ 1k thì bạn phải có 1 k bằng 1 lần chuyển ,sau đó setup VPS mở port , chạy 24/24 coin sẽ vào wallet của bạn, không muốn chạy másternode nữa thì hủy bán gốc lẫn lãi
Cái này giống như thuê máy để đào coin nhỉ

Cái này giống như thuê máy để đào coin nhỉ
không có đào gì cả bạn à , kiểu như làm Node cho nó , nghĩ đơn giản như là 1 sẻrver cho nó, để cho người dùng tải các blockchain , v.v.....

coin top muốn làm masternode phải đầu tư 1 đống tiền mua coin,
coin rác làm masternode hên xui nó thành c**t hết thì trắng tay.
lựa được con nào giở rẻ sau nó lên thì thắng.
chúc bạn may mắn

coin top muốn làm masternode phải đầu tư 1 đống tiền mua coin,
coin rác làm masternode hên xui nó thành c**t hết thì trắng tay.
lựa được con nào giở rẻ sau nó lên thì thắng.
chúc bạn may mắn
vào coin nào là sml coin đó

dư tiền thì mới nên chơi, xác nhận đầu tư lâu dài trong khoảng 5 đến 10 năm tới, nên tìm coin nào tiềm năng hãy đầu tư

Như tiêu đề. Masternode coin dạo này đang hot. Rủi ro cao nhưng lợi nhuận cũng cao nếu đầu tư vào đúng coin. Nếu ko hold thì cũng có cách trade để có lợi nhuận đều đều. Anh em nào hứng thú thì gia nhập discord của mình cùng bàn luận kèo coin này nha. Với sẽ có thông báo mỗi ngày về coin mới tiềm năng.

https://discord.gg/VaG8zx5
Xin lại cái link discord với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week