Chat CÓ ANH EM NÀO HỖ TRỢ LẤY LẠI NICK FB BỊ HACK TỪ 2019 KHÔNG ?

MiracleMP

Newbie
Reactions
0
MR
0.111
CÓ AE NÀO HỖ TRỢ ĐƯỢC LẤY LẠI NICK FB BỊ HACK TỪ 2019 KHÔNG Ạ ? ( HACK CẢ MAIL LẪN PASS FB )

tức là mình dùng nick khác vẫn xem lại nick cũ thì ko có hoạt động gì từ thời điểm bị hack đến nay

nick đấy từ khi bị hack xong thì không có hoạt động gì cả.Vẫn y xì nguyên si mình vẫn vào xem bt
bạn nhập tk và mk cũ vào khung đăng nhập 5 lần. r ấn quên mk xong nhấn ko có quyền truy cập. nó đưa ra cho bạn cái form để input mail vào. sau đó 7 ngày nó gửi mail và bạn phải input cccd vào. nhiệm vụ của bạn là phải làm một cccd ( có sẵn thì thôi ). cho nó giống họ và tên ( giống 100%, thiếu họ ko được), giống ngày sinh năm sinh. tỉ lệ về có 25% thôi do 3 năm r bạn chưa lấy lại dc

Cho xin cái nick chec ID, quét Ok thì báo lại thôi! Dù biết không hề dễ dàng!

Cho xin cái nick chec ID, quét Ok thì báo lại thôi! Dù biết không hề dễ dàng!
bạn chờ mình xíu nhé.Cũng đang nhờ 1 ô mình bank rồi nhưng khả năng là bị scam :( . Xem nốt hôm nay có rep không mình lại nhờ ae tiếp vậy.Tìm đến ae là sự giúp đỡ :(

bạn chờ mình xíu nhé.Cũng đang nhờ 1 ô mình bank rồi nhưng khả năng là bị scam :( . Xem nốt hôm nay có rep không mình lại nhờ ae tiếp vậy.Tìm đến ae là sự giúp đỡ :(
CHuyện bình thường thôi! Mình quét xong tra lời chắc sẽ scam lời nói vậy hihi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom