Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Các bác tuần này đã hạ cánh an toàn hết chưa:cool:

Ko sao, nếu bạn kiếm vài trăm một tuần với nó thì đương nhiên là ko đơn giản :d

Job level 0 ngồi treo máy xem phim từ 11h đến tận sáng mà ko hiện cái job nào để làm. :(

Job level 0 ngồi treo máy xem phim từ 11h đến tận sáng mà ko hiện cái job nào để làm. :(
làm vậy trong 3 tháng nhé may mắn thì lên vì giờ hiện job level 0 rất khó mà để job đó tính vào lên level lại khó hơn toàn thấy yes no thì ko tính ko cần làm

nghỉ đi, nát rồi khuyên thật lòng, pro họ có cách họ pass ăn được nhưng không share cho đâu, mình ngồi mòn đít 4 5 tiếng mà chưa được 2$

acc mới rút tiền trong elite "complete" nhưng trong paypal không thấy thông báo, có anh em nào gặp trường hợp như mình không vậy:(

acc mới rút tiền trong elite "complete" nhưng trong paypal không thấy thông báo, có anh em nào gặp trường hợp như mình không vậy:(
Trường hợp đó đầy người gặp phải luôn cậu, gửi ticket cho nó rồi cầu nguyện thôi:)

mình gửi 3 thư rồi không thấy nó trả lời không biết sao nữa, 1 tuần rút về 1 lần, tuần nào cũng gửi mà không thấy nó trả lời, cảm thấy hoang mang:(

khổ thân o_O để ý cứ khi nào có hàng ngon thì CF lại giở trò hold payment. Nhiều khi làm cho đã xong cầu nguyện nó pay thấy rủi ro vl :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom