Solved Có ai rút tiền từ paypal ngày 31/10 chưa có tiền không

Chiều nay mình mới nhận được email phản hồi của họ, cũng đc cộng 10$ rồi nhưng vẫn chưa dám rút về. Đang nghĩ cách tiêu tiền khác chứ rút về cũng mất ối tiền chênh lệch tỉ giá cho PP :).
4 5 ngày mới repl lại cơ à ??
gửi mail support vụ rút tiền ko về cũng ko đc rèund đc 2 hôm rồi

Rút về ngon lành lại rồi nhà - ACB - 14-11 (thứ ba) - hôm nay thứ 6, 17-11 có tiền rồi.

Attachments

• Support - 86s78 - 2017-11-17.png
    Support - 86s78 - 2017-11-17.png
    95 KB · Views: 91
Rút về ngon lành lại rồi nhà - ACB - 14-11 (thứ ba) - hôm nay thứ 6, 17-11 có tiền rồi.
bây giờ pp lúc rút , nó gửi tin nhắn về có chứa cả địa chỉ bank, và thành phố nhỉ bác..
nhìn ảnh trên thấy NHTMCP A CHAU HCM ..

bây giờ pp lúc rút , nó gửi tin nhắn về có chứa cả địa chỉ bank, và thành phố nhỉ bác..
nhìn ảnh trên thấy NHTMCP A CHAU HCM ..

Chắc cái đó là format mới của bọn ACB rồi, chứ PayPal nó đâu có gửi tn vào sđt cho mình.

sao mình rút pp từ hôm 14/11 qua vcb mà vẫn chưa thấy tiền nhỉ. PP nó báo complate rồi mà check bank vẫn không thấy gì :(

rút ngon rồi mà ae. dặt lênh thứ 2 thứ sau bank nổ tinh tinh. h chả có tiền rút

sao mình rút pp từ hôm 14/11 qua vcb mà vẫn chưa thấy tiền nhỉ. PP nó báo complate rồi mà check bank vẫn không thấy gì :(

mình cũng rút từ thứ 2 ngày 13/11 mà nay cũng chưa thấy tiền về
mình cũng rút từ thứ 2 tuần trước đây, sáng nay thấy refund lại pp rồi. chẳng hiểu kiểu gì nữa. những người cùng khổ!

Đợt này paypal lỗi hoài có khi nào quay lưng lại với người Việt không ta ?

tuần trước with thứ 2 thứ 6 về bank...rút thứ 6 tuần trước bt thứ 2 3 về bank rồi mà nay t4 chưa thấy gì >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,424
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom