Ask Có ai làm vay tín chấp không nhỉ. Tư vấn giúp mình với

Hiện tại mình đang có data khách hàng vay. Làm thế nào để trở thành cộng tác viên đăng ký hợp đồng vay online của các công ty tài chính như FE nhỉ. Mình cảm ơn !!!

phiquan8x

Senior
Reactions
218
MR
1.124
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger
Hiện tại mình đang có data khách hàng vay. Làm thế nào để trở thành cộng tác viên đăng ký hợp đồng vay online của các công ty tài chính như FE nhỉ. Mình cảm ơn !!!
thấy mấy ngân hàng nó tuyển nhân viên tài chính miết ấy. nộp hs làm ăn hoa hồng thôi.

Upvote 0

cunninger

Hero
Reactions
1,261
MR
9.007
Chat with me via Skype
tìm bọn tài chính cho vay, xin vô làm cộng tác viên thôi!! :D :D :D (nên nhớ, có data thì chưa chắc có khách hàng)

p/s: hông rõ "data" đây cụ thể là gì!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ... giả sử: có luôn giấy tờ thì làm khống ... ngon cực :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (có câu: phi gian bất phú) nghe giang hồ đồn: thời trước bọn fe ăn mấy cái này dữ lắm!!

Upvote 0

phuchuot

Junior
Reactions
2
MR
0.169
tìm bọn tài chính cho vay, xin vô làm cộng tác viên thôi!! :D :D :D (nên nhớ, có data thì chưa chắc có khách hàng)

p/s: hông rõ "data" đây cụ thể là gì!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: ... giả sử: có luôn giấy tờ thì làm khống ... ngon cực :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (có câu: phi gian bất phú) nghe giang hồ đồn: thời trước bọn fe ăn mấy cái này dữ lắm!!
Mình có data sdt khách có nhu cầu muốn đăng ký vay thôi. Còn giấy tờ có cũng ko có gan làm :)))

Upvote 0

BetPOB

Senior
Reactions
289
MR
0.831
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Phi gian bất phú hả bác, nghe hơi ma giáo vậy :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Upvote 0

huynhminhyntd

Senior
Solutions
1
Reactions
460
MR
0.032
khuyên, đừng vay ở những cty vậy, chết đó
Làm 1 cái hồ sơ đàng hoàng , chỉ cần hộ khẩu và cmnd đi vay ở các ngân hàng lãi ko bao nhiêu cả. tuy rắc rối 10 ngày nữa tháng nhưng nó đảm bảo hậu quả sau này có thể khắc phục được trong tình trạng bất đắc dĩ. Chứ FE hay xã hội đen cũng như nhau cả thôi

Upvote 0

Bigbinha5

Newbie
Reactions
10
MR
0.159
Làm 1 cái hồ sơ đàng hoàng , chỉ cần hộ khẩu và cmnd đi vay ở các ngân hàng lãi ko bao nhiêu cả. tuy rắc rối 10 ngày nữa tháng nhưng nó đảm bảo hậu quả sau này có thể khắc phục được trong tình trạng bất đắc dĩ. Chứ FE hay xã hội đen cũng như nhau cả thôi
Khuyên lộn ko bác.

Upvote 0

hvnam1091

Newbie
Reactions
1
MR
0.114
Có vụ chỉ cần hộ khẩu với cmnd là đi vay được hả bác? Em chưa tách hộ khẩu cũng chưa lập gia đình :confused::confused::confused:

Upvote 0

NVTUAN

Exchanger
Verified
Trusted 3
Reactions
149
MR
2.807
$1,607.89
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ối dồi đưa anh em đến với FE căng đấy @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,984
Latest member
78winesq

Most viewed of week

Most discussed of week