Help Có ai làm site Astrocash mà được pay không ?

sica

Senior
Reactions
121
MR
0.547
Insuree Balance
0
Có ai làm site Astrocash mà được pay không ?

Nó ko pay đâu, xóa không lý do

vẫn đăt lệnh rút được, nhưng k biết tiền về không. vừa đặt lệnh rút hôm nay đây.:D

Nó quỵt tiền mem mấy tháng nay rồi, ko ban, ko scam hẳn :D Chỉ là mem đòi thì hứa hẹn nhưng ko pay.
Chờ vài tháng mình đòi nó cho lệnh paid nhưng balance ko có xu nào luôn :))
Trên forum thì mem mới ko đủ post comment, còn 1 vài đứa nói nhận đc tiền chắc là nâng bi cho nó :D
Trên fb cũng toàn cm đòi tiền

Nó quỵt tiền mem mấy tháng nay rồi, ko ban, ko scam hẳn :D Chỉ là mem đòi thì hứa hẹn nhưng ko pay.
Chờ vài tháng mình đòi nó cho lệnh paid nhưng balance ko có xu nào luôn :))
Trên forum thì mem mới ko đủ post comment, còn 1 vài đứa nói nhận đc tiền chắc là nâng bi cho nó :D
Trên fb cũng toàn cm đòi tiền
like cho hốt gơ nào

hic.... nữa nạc nữa mỡ :( chờ tiếp vậy

Trước có 2 ông sell payza nguồn từ thằng này mà, tận ><500$lận

Nghe nói 1st request thì 15th pay...nếu ko pay thì không bao giờ pay :(( nên lo gần chết huhu

tháng nào chả nhận từ nó, tháng trước hình như ngày 22 nhận, tháng này đang pending :p
mình nghe nói 15 nó pay cho ngày 1 đặt lệnh mà bạn
hay 1 đặt lệnh 22 mới có lận ?
mới làm lần đầu nên hỏi hơi nhiều ...

làm đi thế nào cũng có tiền nhưng đợi hơi lâu thôi có khi đang pending thì ra đi :D good luck :p

làm đi thế nào cũng có tiền nhưng đợi hơi lâu thôi có khi đang pending thì ra đi :D good luck :p
vậy mình chờ tiếp :)

nó pay = tay nên delay vài ngày, không phải pay 1 loạt đâu,1 ngày pay vài người à, có tháng 15 có, có tháng thì hơn 20 ngày, có đợt CPAgrip nó die làm delay gần 2 tháng mới pay :oops:

nó pay = tay nên delay vài ngày, không phải pay 1 loạt đâu,1 ngày pay vài người à, có tháng 15 có, có tháng thì hơn 20 ngày, có đợt CPAgrip nó die làm delay gần 2 tháng mới pay :oops:
vậy mình cứ làm bình thường :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom