có ai làm mmo mà bị an ninh mạng gọi chưa xin tư vấn

ko, mình cũng ko có giao dịch gì lớn về tiền cả , mình cũng hay bán tiền ảo qua tiền việt nhưng vài đồng lẻ thôi, ko nhiều, nếu dính vào vụ án gì thì mình cg chẳng biết rõ nữa.
vậy thì lúc nào ra làm việc mới rõ được
tưởng bạn mua bán hay trao đổi online thì mới dễ bị dính scam abc nên bị tố cáo bank lừa đảo thôi

vậy thì lúc nào ra làm việc mới rõ được
tưởng bạn mua bán hay trao đổi online thì mới dễ bị dính scam abc nên bị tố cáo bank lừa đảo thôi
uhm, thấy triệu tập là ghê rồi, chẳng hiểu rõ lý do gì nữa.

chắc ko phải tại youtube đâu, chắc tại nghe đồn e làm trên mạng nhiều tiền, ngồi ở nhà mà có tiền nên họ nghi nghi rồi gọi vậy thôi. chứ vi phạm pháp luật chắc là họ bắt e tại nhà rồi chứ có đâu. nhưng vẫn lo
vãi thế. xóm mình nó cũng đang đồn mình trúng số. Mới chi ra có hơn tỏi mua cái nọ cái kia thôi chúng nó đã đồn ầm lên các kiểu. hix. bung thêm vài tỏi nữa chắc ăn giấy triệu tập hỏi nguồn gốc tiền quá

vãi thế. xóm mình nó cũng đang đồn mình trúng số. Mới chi ra có hơn tỏi mua cái nọ cái kia thôi chúng nó đã đồn ầm lên các kiểu. hix. bung thêm vài tỏi nữa chắc ăn giấy triệu tập hỏi nguồn gốc tiền quá

nhiều bitcoin quá chuẩn bị nộp thuế nha bác :p

hóng vụ này luôn, trước chỉ thấy mấy ông chơi banh qua mạng bị gọi lên thôi, chứ MMO kiếm tiền lẻ mà bị gọi cái gì :).

haiz, thu nhập bèo thôi nhưng đk cái bị ng ta đồn thổi là thu tháng hàng chục triệu, công an cứ dòm ngó em suốt.
Tự bản thân bạn biết chứ ko ai biết đc. Nhiều khi là cái gì đó trong quá khứ 1 cách vô tình, lên là biết à
Ko ai rảnh chỉ gọi lên hỏi thăm cho biết đâu

Sao rồi, ổn không thớt?

Mấy bác đừng hỏi nữa, thớt đang ráo riết tập dợt để chuẩn bị cho trận ra mắt trong màu áo Juventus rồi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,457
Latest member
nhanict001

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom